Misikiti, Makanisa kubomolewa Kimara kesho 16/10/2017

Misikiti, Makanisa kubomolewa Kimara kesho 16/10/2017

33d831035f5241ad02165bd47a2e6597.jpg


Haya wazee WA Matungucha bar kwishineyi

Duh, Mkuu pale juu gorofani ndo ilikuwa kijiwe changu cha kupata bili bili baridi kabla sijaunga kwenda Mbezi! Dah!!![emoji31][emoji31][emoji31][emoji31][emoji31]
 
Afadhali Wakatoliki nao wapate kibarua cha kujenga makanisa. Tangu Muitaly awaachie majengo wamebweteka, sisi Walutheri ambao hatukurithi chochote tumejipiga piga weee hadi sasa tuna majengo makali kuliko Roman Catoliki ambalo kiuhalisia ndio kanisa kubwa.
Sie KKKT tumeshazoea kujenga, hatushtushwi na bomoa bomoa. Hata wakibomoa makanisa yote, tutachangishana tena tuanze moja... Kujenga ndio imekuwa kama hobby yetu kwa sasa. Kazi kwao hao ambao wamezoea vya kupewa...

Mkuu mbona ni machache sn hayo unayoyasema.mengi ni nguvu za waumini tu.
 
Hivi najiuliza hii barabara, inaanza kujengwa haraka kweli? Manake ikiwa hivyo atleast wanaweza kusahau maumivu.ila km itachukua muda utekelezaji wake machungu ya watu itakuwa balaa.
 
Back
Top Bottom