Mishahara ya Walimu, Madaktari na Polisi, watu wanafaidi

Mishahara ya Walimu, Madaktari na Polisi, watu wanafaidi

mwanamabadiliko

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Posts
1,364
Reaction score
2,396
ngazi ya astashahada kwa upande wa Serikali Kuu ni Sh 390,000, kada ya walimu Sh 419,000, wauguzi Sh 432,000 na madaktari ni Sh 432,000.

Kwa upande wa stashahada, Serikali Kuu ni Sh 525,000, walimu 530,000 wauguzi 680,000 na madaktari ni Sh 680,000.

Kairuki alisema ngazi ya shahada kwa upande wa Serikali Kuu ni Sh 710,000, walimu 716,000, wauguzi 980,000 na madaktari ni Sh 1,480,000.

Polisi/jeshi/Magereza nyota moja ni 956,000/=, nyota mbili 1,865,000/=, nyota tatu 2,441,180/=
 
Miaka mitatu ijayo mshahara wangu utakuwa 6,000,000 kwa mwezi
Mshahara wa sasa ni ¼ tu
 
Wamachinga wenzangu wa kariakoo na Kampala skeli zetu hazijapanda tuendelee kukomaa tu..
 
ngazi ya astashahada kwa upande wa Serikali Kuu ni Sh 390,000, kada ya walimu Sh 419,000, wauguzi Sh 432,000 na madaktari ni Sh 432,000.

Kwa upande wa stashahada, Serikali Kuu ni Sh 525,000, walimu 530,000 wauguzi 680,000 na madaktari ni Sh 680,000.

Kairuki alisema ngazi ya shahada kwa upande wa Serikali Kuu ni Sh 710,000, walimu 716,000, wauguzi 980,000 na madaktari ni Sh 1,480,000.

Polisi/jeshi/Magereza nyota moja ni 956,000/=, nyota mbili 1,865,000/=, nyota tatu 2,441,180/=
naona wanachama wa chama chetu (polisi) wamepata daraja maalumu la upendeleo maalumu.
 
Mie hotelia ninayelipwa 2,220,000/= naruhusiwa kuweka comment yangu hapa?!
🧖‍♀️🧖‍♀️🧖‍♀️🧖‍♀️🧖‍♀️🧖‍♀️🧖‍♀️🧖‍♀️
 
Mi muuza mafuta tunduma kwa siku naingiza si chini ya laki tatu na nusu 350,000 halaf sipangiwi na sina boss. Kuajiriwa ni utumwa nilikuwa mtumwa wa ajira sana. Hao wenye nyota mbili nawatuma huku tunduma
 
naomba kufahamishwa captain huwa ni rank ipi kwa jeshi nyota ngapi?
 
Back
Top Bottom