MISHAHARA YA WALIMU ITAKUWA SH NGAPI, anaejua plz


mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,193
Likes
662
Points
280
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,193 662 280
naomba kufahamu mishahara yetu itakuwa sh ngapi kwa mimi graduate nileanza kazi mwezi wa 3?
 
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,193
Likes
662
Points
280
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,193 662 280
mishahara yetu itakuwa laki ngapi, naomba kujua wakuu, nilianza kazi mwaka huu mwezi wa 3 na mshahara wa tsh 532,000 kwa mwezi
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,360
Likes
6,393
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,360 6,393 280
Mkuu punguza munkari kani kwasasa una
pokea kiasi gani jaribu kuweka kiasi chako
ili wajuzi wanaojua waje kukuweka sawa.

Lakini kwaujumla mishahara huwa wakiongeza
unakuta si lolote maana unawezapata nyongeza
5000/-,10000/-,15000/-&20000/-
 
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,193
Likes
662
Points
280
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,193 662 280
basic 532,000 kwa mwezi
 
S

Septemba11

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2013
Messages
583
Likes
378
Points
80
S

Septemba11

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2013
583 378 80
Waalimu msililie nyongeza ya mishahara asahv maana mishahara yenu mbna ni minono tu, la msingi kabisa ni kupigania muwe na posho au rashion mana walimu hamna njia nyngne za kujipatia chochte ktk mazingira ya kazi yn ni mshahara hd mshahara kwahyo posho au rashion ndo lamsingi zaid!
 
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,193
Likes
662
Points
280
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,193 662 280
kodi ikipungua, na posho ikawa japo %30 ya mshahara ambao hautakatwa kodi yyt itasaidia

kwa hiyi mshahara wangu wa 532,000 +30%+punguzo la kodi, na nyngeza rasmi ya mshahara katika hali ngumu hii ya maisha kama 80,000

=kuna uwezekano wa mshahara kuwa 830,600/= basic ikikatwa na CWT,NHIF na PAYEE sikosi 700,000
 
Public Enemy

Public Enemy

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
2,124
Likes
573
Points
280
Public Enemy

Public Enemy

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
2,124 573 280
we fanya kazi kwa bidii mengine baadae
 
YUDITHA

YUDITHA

Senior Member
Joined
May 5, 2013
Messages
154
Likes
3
Points
0
YUDITHA

YUDITHA

Senior Member
Joined May 5, 2013
154 3 0
Hizi Ndoto Za Mchana! Kwa Serikali Gani Upate Mwalimu Uliyedharaulika Mshahara Ya 8036000/=
 
Advocate J

Advocate J

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2012
Messages
3,890
Likes
125
Points
160
Advocate J

Advocate J

JF-Expert Member
Joined May 24, 2012
3,890 125 160
Piga kazi weweee fanya madili mengine piA
 
wamogori

wamogori

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2013
Messages
888
Likes
10
Points
35
wamogori

wamogori

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2013
888 10 35
Sikiliza bajeti kuu ya serikali kesho utapata jibu la kuweza kukokotoa. lakini pia ukirejea kwenye signature yako nadhani hata zamani yaani enzi na enzi hakuna aliyekuwa akiuliza mambo ya mshahara iweje leo uanze kuuliza sio wehu kweli?
 
Mr Q

Mr Q

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
7,718
Likes
10,143
Points
280
Mr Q

Mr Q

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
7,718 10,143 280
mishahara yetu itakuwa laki ngapi, naomba kujua wakuu, nilianza kazi mwaka huu mwezi wa 3 na mshahara wa tsh 532,000 kwa mwezi
Baada ya makato yote?
 
MKATA KIU

MKATA KIU

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
2,161
Likes
1,011
Points
280
MKATA KIU

MKATA KIU

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
2,161 1,011 280
kodi ikipungua, na posho ikawa japo %30 ya mshahara ambao hautakatwa kodi yyt itasaidia

kwa hiyi mshahara wangu wa 532,000 +30%+punguzo la kodi, na nyngeza rasmi ya mshahara katika hali ngumu hii ya maisha kama 80,000

=kuna uwezekano wa mshahara kuwa 830,600/= basic ikikatwa na CWT,NHIF na PAYEE sikosi 700,000
Ha ha ha kaka kweli hesabu kushney,, yaani mshahara wa 830,600 net ije laki 7 kamili.. Kwa mshahara huo net itakuwa lak 6 tu..

Ngoja nikupe siri "Ukitaka kufanya calculation ya net income kirahisi
Huwa inakuwa ni asilimia 73 ya gross package.. Kama unabisha piga mahesabu ya gross yako kama haupati 73 parcent
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
17,178
Likes
4,290
Points
280
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
17,178 4,290 280
wewe kwa scale hyo ni wa level ya digrii hivyo basi ndo kusema. Kwa hio ongezeko lako litakuwa ni sh 133000
 
B

blueprint.

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
218
Likes
14
Points
35
B

blueprint.

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
218 14 35
kumbe walimu mnapokea pesa nyingi kiasi hiko? daaaah kesho naandamana haiwezekani kwanza nyie saa nne asubuhi tu mmeshaondoka eneo la kazi halafu mnapata pesa zote hzo.
 
J

JOSEDIZOZ

Senior Member
Joined
Dec 29, 2012
Messages
136
Likes
2
Points
0
J

JOSEDIZOZ

Senior Member
Joined Dec 29, 2012
136 2 0
utaongezewa BUKU TEN wangu.si inakutosha.so utaondoka na kitita cha 542000.hapo vp?
 
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
4,588
Likes
2,672
Points
280
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
4,588 2,672 280
...kumbe mna hela nyingi hivyo...alafu mnapiga keleele.
 
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
11,268
Likes
1,387
Points
280
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
11,268 1,387 280
Walimu mbona mnalipwa fedha nyingi kiasi hicho? Kwann sasa hamtaki kuwajibika ninyi kila siku kulalama tu.
 

Forum statistics

Threads 1,273,261
Members 490,343
Posts 30,475,888