kilambimkwidu
JF-Expert Member
- Jul 21, 2017
- 6,207
- 7,364
- Thread starter
- #21
Sizonje atakuja na maelezo mazur 2019/20Hali niliyonayo nashindwa hata kueleza,,,,, ila Mungu ndio anajua
Sizonje atakuja na maelezo mazur 2019/20Hali niliyonayo nashindwa hata kueleza,,,,, ila Mungu ndio anajua
byKwani mwaka wa fedha 2017/2018 umeshaisha??
Mhe rais aliahidi kwamba kutakuwa na annual increment mwaka huu wa fedha, hakusema kuwa ni mwezi July .
Kwa hiyo tusubiri uhakiki uishe atafanya tu hiyo increment.
Watu wanalialia tu...wanalilia mishahara; wanamlilia nani? Eti...ni nani tumchune ngozi??
Vyama vya wafanyakazi sio vya serikali....havikuanzishwa na serikali. Vimeanzishwa kwa sheria zake vyenyewe...vikasajiliwa. Legal framework ya Trade unions Tz haiilazmishi serikali kujadiliana navyo wala haiwajibiki kujib hoja yyote inayolalamikiwa.
Geresha za meimosi ndo zinawaumiza vichwa? Mwafa!! Hamna pa kwenda...mwajiri keshalipa...ambae hajaridhika aende Mahakamani.
Weekend leo wap wakuu??
Ukumbuki alivyosema yy ndo angekua mkuu hasingeongeza mishahara nababa yake amemsikiaKivipi mkuu, haujaelewa nini? Bashite anakujaje apa?
kunasiku unaenda hospitali arafu unapigwa sindano mpaka inagonga mfupa,ndio mtajua nini maana yakuwaongezea mshahara.Watu wanalialia tu...wanalilia mishahara; wanamlilia nani? Eti...ni nani tumchune ngozi??
Vyama vya wafanyakazi sio vya serikali....havikuanzishwa na serikali. Vimeanzishwa kwa sheria zake vyenyewe...vikasajiliwa. Legal framework ya Trade unions Tz haiilazmishi serikali kujadiliana navyo wala haiwajibiki kujib hoja yyote inayolalamikiwa.
Geresha za meimosi ndo zinawaumiza vichwa? Mwafa!! Hamna pa kwenda...mwajiri keshalipa...ambae hajaridhika aende Mahakamani.
Weekend leo wap wakuu??
Kwani mwaka wa fedha 2017/2018 umeshaisha??
Mhe rais aliahidi kwamba kutakuwa na annual increment mwaka huu wa fedha, hakusema kuwa ni mwezi July .
Kwa hiyo tusubiri uhakiki uishe atafanya tu hiyo increment.
Watu wanalialia tu...wanalilia mishahara; wanamlilia nani? Eti...ni nani tumchune ngozi??
Vyama vya wafanyakazi sio vya serikali....havikuanzishwa na serikali. Vimeanzishwa kwa sheria zake vyenyewe...vikasajiliwa. Legal framework ya Trade unions Tz haiilazmishi serikali kujadiliana navyo wala haiwajibiki kujib hoja yyote inayolalamikiwa.
Geresha za meimosi ndo zinawaumiza vichwa? Mwafa!! Hamna pa kwenda...mwajiri keshalipa...ambae hajaridhika aende Mahakamani.
Weekend leo wap wakuu??
Mishahara imeshamshinda.Let us believe HAKUNA PESA.by
Kwani increment huongezwa baada ya mwaka wa fedha kuisha?si alisema katika bajeti yake hii Mpya kutakuwa na hayo aliyoyaahidi,uhakiki usiumize Haki za msingi za wengine wasio na hatia,kwanza uhakiki gani usiokwisha, huenda serikali haina fedha ndio maana kila siku wanakuja na visingizio vya uhakiki
Mtumishi ukipata kitu cha kuiba usiogope iba na ukiona hakuna kitu iba muda hakuna maisha mengine zaidi ya haya tunayoishi ukijifanya mzalendo lazima ulalamike hata bei petrol ikipanda kwa Tshs 50 na itakua ndoto mwanao kusoma zaidi utampeleka kwenye majengo ya serikali wanaita shule ila akue na akutane na watoto wa wajinga kama yeye.
You meam namba tulizoanza kusoma?Hizo sasa mmeanza za kilatini, tulieni,