Misafara ya JK kero Morogoro Road


M

MzeePunch

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2009
Messages
1,412
Likes
21
Points
135
M

MzeePunch

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2009
1,412 21 135
Kwa siku mbili mfululizo, Jumamosi na leo Jumapili JK amekuwa akipita barabara ya Morogoro na msafara wa magari yapatayo 20, na kutusababishiea kero kubwa sisi watumiaji wa barabara hii. Naambiwa huwa anakwenda Chalinze. Hivi huyu Rais hawezi kutulia akafanya kazi za kulijenga hili taifa?
 
L

Lorah

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
1,193
Likes
5
Points
0
L

Lorah

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
1,193 5 0
KWA MGANGA WAKE WA JADI LABDA..................:A S angry:
 
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2009
Messages
2,680
Likes
2,033
Points
280
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2009
2,680 2,033 280
Haoni faida ya kukaa na watu ambao hawajamchagua ndio maana anaenda kujifariji chalinze walipomchagua kwa kishindo
 
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2007
Messages
3,584
Likes
41
Points
0
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2007
3,584 41 0
Zile helicopter walizonunua kwa ajili ya kampeni si zinaweza kuwa mbadala wa kwenda Chalinze au mganga kamwambia zinaweza kuanguka?. Maana gharama ya magari 20 inaweza kabisa kutosha gharama ya helicopter moja na serving ikawepo
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
234
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 234 160
Zile helicopter walizonunua kwa ajili ya kampeni si zinaweza kuwa mbadala wa kwenda Chalinze au mganga kamwambia zinaweza kuanguka?. Maana gharama ya magari 20 inaweza kabisa kutosha gharama ya helicopter moja na serving ikawepo
Hizo helikopta za kampeni hazikununuliwa na CCM. Nasikia zilikodishwa na kampuni ya dhahabu Barrick. Labda sasa wamezirudisha Afrika kusini.
 
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2009
Messages
2,680
Likes
2,033
Points
280
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2009
2,680 2,033 280
kwa hali ya kisiasa ilivyo sasa ningekuwa mshauri wake ningemshauri atulie kwa kuwa watu hawampendi, so wanaweza kumfanya chochote ili wapate kufanya tena uchaguzi wa urais
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,585
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,585 280
Kwa siku mbili mfululizo, Jumamosi na leo Jumapili JK amekuwa akipita barabara ya Morogoro na msafara wa magari yapatayo 20, na kutusababishiea kero kubwa sisi watumiaji wa barabara hii. Naambiwa huwa anakwenda Chalinze. Hivi huyu Rais hawezi kutulia akafanya kazi za kulijenga hili taifa?
Ndo tukome kuchagua Rais Mkwere..usikute hapo anaenda kuna mtoto wa shangazi yake anatolewa /anachezwa ngoma
 
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2008
Messages
2,351
Likes
11
Points
135
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2008
2,351 11 135
Hata mimi alinikera magari mengi yamejaza wapambe. Ni gharama kiasi gani wanatumia hawa watu kwene msafara mmoja? Kwani lazima magari mengine yasimame?
 
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
7,388
Likes
1,246
Points
280
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
7,388 1,246 280
Magari 20 msafara wa Kikwete kwenda Chalinze? what a waste!!

Angalia motorcade ya waziri mkuu wa uingereza: magari maatatu tu ukichanganya na lile la polisi.

 
Last edited by a moderator:
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
wakuu... nadhani suala hapa si kuchagua mkwere... some didnt vote for him na ameshinda.

Labda ni kumshauri kwamba shida tulizo nazo ni nyingi mno asituongezee hizo za kumpisha njiani kwani zinaongeza simanzi na hasira kwa CCM
 
W

We know next

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
664
Likes
1
Points
35
W

We know next

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
664 1 35
Magari 20 msafara wa Kikwete kwenda Chalinze? what a waste!!

Angalia motorcade ya waziri mkuu wa uingereza: magari maatatu tu ukichanganya na lile la polisi.

Kwa hakika imetulia, hembu washikaji waione hiyo na kuwashauri akina mzee OT, kwani si lazima kuwa na magari zaidi ya 3 hapa town ktk msafara. Sasa hao ni nchi ya Dunia ya Kwanza wanamsafara kama huo, sie wa dunia ya tatu tuna misafara mara 15 zaidi, na huyu ni kiongozi mmoja, wakiongozana watano, ndipo utakapo ona mziki wake. Kazi kwelikweli.
 
Last edited by a moderator:
Bob

Bob

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2007
Messages
284
Likes
16
Points
35
Bob

Bob

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2007
284 16 35
Tunamruhusu kwa sasa atumie Helicopter ya jeshi. Ni amiri jeshi mkuu, nahisi bado hajaamini.
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,217
Likes
1,919
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,217 1,919 280
Sio utani huyu bwana na mkewe wanakera sana.
Can you imagine hata Salma akienda Chalinze anapita kwa msafara wa magari si chini ya 5 na escort kali ya polisi?
Mimi sikuwahi kumuona Anna Mkapa au Siti Mwinyi akifanya haya anayofanya huyu mama.
 
FDR.Jr

FDR.Jr

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2008
Messages
1,339
Likes
100
Points
160
FDR.Jr

FDR.Jr

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2008
1,339 100 160
Jamani ni nchi yetu, ni mama yetu mwacheni apewe anachostahiki, 5yrs tumtarajie mwingine
 
I

ifolako

Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
98
Likes
0
Points
0
I

ifolako

Member
Joined Nov 8, 2010
98 0 0
Na wewe chukua la kwako uendeshe mbona mwenzio Gwajima ana msafara kushinda Mizengo Pinda?Wivu tuu umekujaa!
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,879
Likes
1,712
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,879 1,712 280
kwa hali ya kisiasa ilivyo sasa ningekuwa mshauri wake ningemshauri atulie kwa kuwa watu hawampendi, so wanaweza kumfanya chochote ili wapate kufanya tena uchaguzi wa urais
ana ulinzi usioonekana aliowekewa na sh.yahya hamunfanyi chochote ngo,labda musubiri sh.yahya afe.
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,868
Likes
154
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,868 154 160
Jamani ameingia tumwache afanye kazi yake sasa! Tusikae na kulalamika tuuu! :tape::tape::tape::tape::tape::tape:
 
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2006
Messages
1,138
Likes
13
Points
0
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2006
1,138 13 0
Jumamosi (13 Nov) nilipishana nao pale vigwaza, nilishuhudia mbwembwe za msafara huo ? Anyway ni wakati wake, but the convoy looks costly to the nation.
 
M

MzeePunch

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2009
Messages
1,412
Likes
21
Points
135
M

MzeePunch

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2009
1,412 21 135
Kinachokera zaidi ni kwamba hizi barabara za Dar tayari zina foleni kubwa, sasa trafiki wanapolazimika kusimamisha magari kwa muda mrefu kwa ajili ya misafara isiyo na tija inakuwa kero kubwa sana. Niliongea na trafiki mmoja akanambia hata wao wanaona kero sana kutokana na misafara hii ya kila siku. Huyo trafiki siku hiyo alipaswa kuwa off, akaambiwa aende kazini ili kusubiri msafara wa Rais. Mbaya zaidi trafiki hawa wanalazimishwa kwenda huko barabarani karibu masaa mawili kabla ya msafara kupita, na hulazimika tena kusubiri mpaka arudi kutoka huko alikoenda. Ndio maana wananchi wengi huwa wanasema ovyo sana pale wanapolazimika kukaa kwenye foleni kwa muda mrefu eti kwa sababu kuna mheshimiwa anapita. Inaudhi sana.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,449
Likes
31,704
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,449 31,704 280
wamemchagua wenyewe tunataabika sote. Kwa nini ikulu isihamishiwe bagamoyo kabisa?
 

Forum statistics

Threads 1,238,176
Members 475,830
Posts 29,312,038