mwanaMtata
JF-Expert Member
- Oct 18, 2014
- 2,393
- 1,433
na assume tv yako haina wifi kabisa, hizo dongle zote hapo juu ni standard za wifi hivyo lazima wifi iwepo kwanza, ila dongle nyingi kati ya hizo zinatumia wifi zinavyotaka zenyewe, kwa lugha nyengine itaconect na hio wifi ya nyumbani ila hutaweza kufanya mambo yako ya kawaida ya wifi badala yake utatumia kustream tu vitu ulivyopangiwa na hio dongle.
kama unataka kutumia wifi kama ulivyoizoea tafuta dongle ambayo ina operating system kama vile android au windows, hizi zitakupa interface na uwezo mkubwa zaidi lakini bei vile vile inakuwa ndefu. kwa android maarufu ipo amazon fire stick na kwa windows ipo intel compute stick zote zinapatikana kama dola 30 hivi huko dunia ya kwanza.
Tv yangu ilipaswa kuja na hiki kitu ambacho ndo kingenipa mnengeneko wa wifi ila sikukipata sasa napata tabu. Kuna viwifi dongle cinauzwa kkoo ila sina hakika kama vitasupport nikaona nikuulize labda una utaalam kidogi
Za kariakoo hizi hapa