Mipira ya kuunganisha kwenye bomba la maji

Mipira ya kuunganisha kwenye bomba la maji

omurwanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2014
Posts
509
Reaction score
186
Wakuu,

Naomba kujuzwa bei ya mipira imara ya kuunganisha kwenye bomba la maji kwa ajili ya kujaza tenki la maji na vyombo vingine na mahali naweza kuipata kwa Dar es salaam hasa katika maeneo ya G/Mboto na P/ Kajiungeni.

Asanteni.
 
Unataka mpira kama garden pipe (ule wa kumwagilizia bustanini) au unataka ule coil pipe (kama ule unaochimbiwa chini ardhini) kama garden pipe nunua ule wa (aljazeira)ndio mzuri na mgumu unatoka india [emoji1128] kama kampuni ingine ule umeandikwa (diamond)hakuna kitu kama maji yana presure mpira ukijikunja hapo hapo umepasuka na kama ni coil pipe nunua class' C'plan ndio mzuri ukinunua class C ile yenye mstari imekula kwako
 
Unataka mpira kama garden pipe (ule wa kumwagilizia bustanini) au unataka ule coil pipe (kama ule unaochimbiwa chini ardhini) kama garden pipe nunua ule wa (aljazeira)ndio mzuri na mgumu unatoka india [emoji1128] kama kampuni ingine ule umeandikwa (diamond)hakuna kitu kama maji yana presure mpira ukijikunja hapo hapo umepasuka na kama ni coil pipe nunua class' C'plan ndio mzuri ukinunua class C ile yenye mstari imekula kwako
Umenisaidia sana.mkuu, mimi nataka mpira kama garden pipe. Unaweza kunipa gharama yake kwa mita kama 25.hivi?
 
Unataka mpira kama garden pipe (ule wa kumwagilizia bustanini) au unataka ule coil pipe (kama ule unaochimbiwa chini ardhini) kama garden pipe nunua ule wa (aljazeira)ndio mzuri na mgumu unatoka india [emoji1128] kama kampuni ingine ule umeandikwa (diamond)hakuna kitu kama maji yana presure mpira ukijikunja hapo hapo umepasuka na kama ni coil pipe nunua class' C'plan ndio mzuri ukinunua class C ile yenye mstari imekula kwako
Nimeshaupata.
 
Back
Top Bottom