KERO Maji ya DAWASCO hayatoki tangu mwezi 10, 2025 hadi sasa

KERO Maji ya DAWASCO hayatoki tangu mwezi 10, 2025 hadi sasa

Hii ni kero ambayo mwananchi ameiwasilisha JF akitaka wahusika kuchukua hatua
A

Anonymous

Guest
Dar es salaam mtaa wa Mburahati Barafu kwa Shebe DAWASCO maji hayatoki tangu mwezi 10, 2025 hadi sasa hata ukiwapigia Magomeni majibu hawana wala sababu hawana.

Ni maeneo ya Mburahati Barafu kwa Shebe karibu na Magomeni; tusaidieni. Hadi tushasahau kama kuna maji ya bomba yanayotolewa na DAWASCO.

Tushapiga simu sana ila hakuna chochote ni mwaka sasa. Tusaidieni
 
Na ukute siku yakitoka yanakua machafu, kuna wenyeviti wwa CCM kule, wawasaidie
 
Week iliopita mbunge wenu kitila alikuwepo huko
Kawapiga biti dawasco maji yametoka siku mbili tatu yamekata tena
Maeneo ya mburahati kwa jongo mpaka bonde la mburahati kagera
 
Hizo ofisi za umma zinapaswa kuwa performance based. Mfano maji yametoka kwa masaa mangapi kwa mwaka? Maintenance zinafanyika mara ngapi kwa mwaka? Ili watu either washushwe vyeo au wahamishwe kituo cha kazi otherwise hakuna namna mambo yatabadilika.
 
Mama ametoa fulsa za maji kwenye kila mtaa mama amewatu ndoo wamama wote
 
Dah!! Hii ni Hali ya hatari kabisa, mamlaka husika ziwajibike huku ni kukaribisha magonjwa na uchafu inasikitisha sana
 
Nyie si ndo mnapewa khanga , tshet na kofia za kijani mnaenda kukata viuno kwenye kampeni ? Kula chuma hicho.....

Mitano tena
 
Back
Top Bottom