Mining jobs

Mining jobs

majority ya watu wenye GPA hizo huwaza siku zote kuwa ni bora zaidi na hivyo kutozingatia kuwa wanapaswa kujifunza kazi mpya wanazopewa na mwisho wa siku wanashindwa kudeliver!! Kwenye ulimwengu wa leo,your deliverance matters,GPA zinafundisha vyuoniiiiiiii
Wivu kwa watu wenye GPA kubwa
 
Najua wewe sio mwajili/ mwajiriwa na huenda ukawa muhanga wa ajira ndo maana unaongea vibaya.GPA haikuhusu mkuu
Umesemaje Dogo? Unafikiri Kila mtu anahangaikia Ajira hata kiumri tuu uko sawa na mwanangu nilishavuka hizo level zamani nenda BOT wanashortlist kutokana na GPA nenda highly rated commercial Bank kama CRDB huwezi kuingia kama huna Upper Second Wee kaa na Ki GPA chako cha 2.1 halafu unawakatisha tamaa wenzio wenye 3.5++++
 
Afu Hizi G.P.A zenu ndio zinawakosesha nafasi We Sema Tu Nimesoma chuo fulani na Nina Cheti!

Sent using Jamii Forums mobile app
Gpa not applicable
majority ya watu wenye GPA hizo huwaza siku zote kuwa ni bora zaidi na hivyo kutozingatia kuwa wanapaswa kujifunza kazi mpya wanazopewa na mwisho wa siku wanashindwa kudeliver!! Kwenye ulimwengu wa leo,your deliverance matters,GPA zinafundisha vyuoniiiiiiii
Vilaza utawajua tu, acheni wivu wa kike!!
 
Kwa mliopitia vyuo mnajua GPA zinapatikanaje,kama uwezo wako mzuri na ukakaa chini kusoma(soma 'kuriri') unapata GPA yako nzuri sana lakini hujui kitu ndiyo mwisho wa siku unaomba ndugu wakutafutie kazi.
 
Kwa mliopitia vyuo mnajua GPA zinapatikanaje,kama uwezo wako mzuri na ukakaa chini kusoma(soma 'kuriri') unapata GPA yako nzuri sana lakini hujui kitu ndiyo mwisho wa siku unaomba ndugu wakutafutie kazi.
Hayo ndo mawazo yako na siwezi kukulaumu kwa kuwa ndivyo ulivyo na roho yako iyo.Mungu na akusamehe hukujua ulilokuwa unalisema mkuu.
 
Karibu mtaani utajua nini namaanisha. For your information nina Upper Second ya Engineering.
mbali nakuwa nayo iyo bado unaonekana umejaa roho ya wivu kwa wenzio hupendi wenzio wafanikiwe au uwasaidie kwa namna moja au nyingine.Mkuu kaa chini na upige goti mbele za Mungu wako atakusamehe tu.
 
Umesemaje Dogo? Unafikiri Kila mtu anahangaikia Ajira hata kiumri tuu uko sawa na mwanangu nilishavuka hizo level zamani nenda BOT wanashortlist kutokana na GPA nenda highly rated commercial Bank kama CRDB huwezi kuingia kama huna Upper Second Wee kaa na Ki GPA chako cha 2.1 halafu unawakatisha tamaa wenzio wenye 3.5++++
Acha hiyo brother! Naweza kukutajia majina ya watu wapo CRDB na lower class zao,na sasa hivi Managers,Pia naweza kukutajia watumishi wa BOT tena wengine wana gentleman kabisa! Hivi Vicky Kamata alipokua BOT alikua na Upper Second of First Class???
 
Acha hiyo brother! Naweza kukutajia majina ya watu wapo CRDB na lower class zao,na sasa hivi Managers,Pia naweza kukutajia watumishi wa BOT tena wengine wana gentleman kabisa! Hivi Vicky Kamata alipokua BOT alikua na Upper Second of First Class???
Sibishani na Chizi Katika Kizazi Cha Miaka ya Hivi Karibuni Wanashortlist kwa Kwa GPA acha kuishi enzi za akina Vicky Kamata walipomaliza tuu wanaitwa Kazini enzi hizo Hakuna hata Written Hakuna Enzi za Wasomi Hakuna Ukimaliza Unaandikiwa Barua Home ya Kukutaka Uende kuanza Kazi kama hao ma Manager Unaosema Mimi Nilipiga Interview Mwaka Jana BOT walichukua Upper Second Sasa hivi wengi wamesoma na GPA inamata sana wewe kama Ulikua Unafanya Mapenzi Chuo hatutarajii kuwa utakua na GPA kubwa.
 
Sibishani na Chizi Katika Kizazi Cha Miaka ya Hivi Karibuni Wanashortlist kwa Kwa GPA acha kuishi enzi za akina Vicky Kamata walipomaliza tuu wanaitwa Kazini enzi hizo Hakuna hata Written Hakuna Enzi za Wasomi Hakuna Ukimaliza Unaandikiwa Barua Home ya Kukutaka Uende kuanza Kazi kama hao ma Manager Unaosema Mimi Nilipiga Interview Mwaka Jana BOT walichukua Upper Second Sasa hivi wengi wamesoma na GPA inamata sana wewe kama Ulikua Unafanya Mapenzi Chuo hatutarajii kuwa utakua na GPA kubwa.
Ukiona mtu anatoa Lugha za Matusi huyo kaishiwa hoja,ila anatetea kioja chake!! Vicky Kamata kaajiriwa BOT mwaka 2007, huo mwaka unataka kusema walikua wanaitwa tu bila ya interview??

Kuna mambo mawili kwenye ajira!!

Jambo la kwanza ni member connection! Unaweza kua na First Class,una MBA plus CPA but still ukaachwa!! Nimesoma na Josephat Masaba! Huyu kijana ni mmoja ya watu wenye akili zakuzaliwa! Darasani tulikua tunamwita Google! Ana BA First Class,MBA plus CPA! Tumeomba nae sana kazi,kila akifanya interview wanampiga chini!! Hadi alipokuja kupata PSPF mwaka 2014!!

Jambo la pili,ni uwezo wa mtu binafisi na ofisi wakawa hawako Bias kivile! CRDB kuna undugu sana,dogo mmoja nilimwacha first year,dogo hakua na Upper wala First ila ana Lower Class but yupo CRDB Shinyanga,sasa wewe unapopayuka tu kama upo kwenye kijiwe cha kawaha nakushangaa sana!!

Kuna wale watoto wa vigogo walikua pale BOT,nitajie mmoja wao tu ambaye ana Fist au Upper Second!! Mimi naanza na Pamela Lowasa!! Wengine hadi walikua wamefoji vyeti vya darasa la 12!!
 
Naona wasomi mnatoleana tambo....
Ebu ngoja sisi wa lasaba "B" tukae huku nyuma kabisa.... tehteehhh
 
Huwa najiuliza hivi ukisoma ni lazima uajiriwe? Mwambie aende Bulyanhulu akaungane na wamiliki wa Plant za kuchenjua dhahabu na aanze kujiajili kwa elimu aliyonayo. Kuna Geologist mmoja anapiga pesa ndefu kwa kuonyesha mark za sehemu ya kuchimba shimo la madini ya dhahabu na aliacha kazi serikalini. Huwezi kutafuta kazi ya fani uliyosomea bila kukaribia eneo yalipo madini mkuu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu, ebu twende taratibu......
1. Kwani kazi za Geologist kwenye process plant ni zipi?
2. Huko Bullyanhulu unapo pasemea, niwapi "panaitwaje" ama mgodi upi unaweza kwenda kujiunga nao tu nakisha ukaanza kupiga hela kama unavyo tuaminisha?
3. Naomba nikukumbushe tu kwamba, sio rahisi kama unavyo tuaminisha hapa kwa Geologist kufika sehem na kuanza kuwajibika pasipo mwamba/kifusi madini kupitia kwenye michakato kadhaa kabla ya kumfikia Geologist.
 
Mkuu, ebu twende taratibu......
1. Kwani kazi za Geologist kwenye process plant ni zipi?
2. Huko Bullyanhulu unapo pasemea, niwapi "panaitwaje" ama mgodi upi unaweza kwenda kujiunga nao tu nakisha ukaanza kupiga hela kama unavyo tuaminisha?
3. Naomba nikukumbushe tu kwamba, sio rahisi kama unavyo tuaminisha hapa kwa Geologist kufika sehem na kuanza kuwajibika pasipo mwamba/kifusi madini kupitia kwenye michakato kadhaa kabla ya kumfikia Geologist.
Acha kukurupuka, Plants nyingi zimeajiri Ma geologist kwani pamoja na kuchakata dhahabu wengi wamejikita katika kuwekeza maeneo ya uchimbaji wakitumia wataalamu kama hawa. Kwa taarifa yako tu unavyojitia mjuaji mimi nimewekeza katika uchimbaji niki share na Geologist mmoja ambaye pia amenisaidia sana kupata eneo la uchimbaji lisilo na gharama kubwa za uendeshaji kama la awali ambalo lina maji mengi sana hivyo gharama ya kuendesha natumia pesa nyingi katika Ku Support shimo kwa magogo maarufu kama matimba tangu mwanzo wa shimo hadi sasa. Natumia gharama kubwa katika kunyonya maji kulingana na msimamizi wa shughuli zangu huko(mdogo wangu pamoja na baba mzazi) kwa siku moja natumia zaidi ya litre 15 za petrol. Tangia nishirikiane na huyu Geologist kwanza ameniepusha gharama za awali kwa kuzingatia kuwa na yeye ni shareholder. Unasema nikutajie ni wapi!! ndugu sina mjadala na wewe kwani maeneo ya Bulyanhulu ndiko makuzi yangu
 
Acha kukurupuka, Plants nyingi zimeajiri Ma geologist kwani pamoja na kuchakata dhahabu wengi wamejikita katika kuwekeza maeneo ya uchimbaji wakitumia wataalamu kama hawa. Kwa taarifa yako tu unavyojitia mjuaji mimi nimewekeza katika uchimbaji niki share na Geologist mmoja ambaye pia amenisaidia sana kupata eneo la uchimbaji lisilo na gharama kubwa za uendeshaji kama la awali ambalo lina maji mengi sana hivyo gharama ya kuendesha natumia pesa nyingi katika Ku Support shimo kwa magogo maarufu kama matimba tangu mwanzo wa shimo hadi sasa. Natumia gharama kubwa katika kunyonya maji kulingana na msimamizi wa shughuli zangu huko(mdogo wangu pamoja na baba mzazi) kwa siku moja natumia zaidi ya litre 15 za petrol. Tangia nishirikiane na huyu Geologist kwanza ameniepusha gharama za awali kwa kuzingatia kuwa na yeye ni shareholder. Unasema nikutajie ni wapi!! ndugu sina mjadala na wewe kwani maeneo ya Bulyanhulu ndiko makuzi yako
mkuu usikasiriki tuna mengi ya kujifunza hapa
 
mkuu usikasiriki tuna mengi ya kujifunza hapa
No brother huwa nachukia sana pale mtu kwa kutaka tu sifa za kijinga anakuja kukupotezea malengo ili watu wengine wasijifunze. Mimi sikutaka kuchimba kwa kukurupuka tena siku hizi ndugu ukipata Geologist unachimba kwa kujiamini na sio kama zamani unabahatisha
 
No brother huwa nachukia sana pale mtu kwa kutaka tu sifa za kijinga anakuja kukupotezea malengo ili watu wengine wajifunze. Mimi sikutaka kuchimba kwa kukurupuka tena siku hizi ndugu ukipata Geologist unachimba kwa kujiamini na sio kama zamani unabahatisha
sawa mkuu nimekuelewa sana
 
Huwa najiuliza hivi ukisoma ni lazima uajiriwe? Mwambie aende Bulyanhulu akaungane na wamiliki wa Plant za kuchenjua dhahabu na aanze kujiajili kwa elimu aliyonayo. Kuna Geologist mmoja anapiga pesa ndefu kwa kuonyesha mark za sehemu ya kuchimba shimo la madini ya dhahabu na aliacha kazi serikalini. Huwezi kutafuta kazi ya fani uliyosomea bila kukaribia eneo yalipo madini mkuu.

Sent using Jamii Forums mobile app

Comment yako kama ataifuatilia basi atajifunza kitu, tatizo vijana wanataka kuishi mjini wakati hela ziko polini mjini matumizi tu..
 
Back
Top Bottom