Mining Engineering...

Jeshii

Member
Jul 9, 2020
11
20
Habari zenu wana JF,

Naomba mwenye uelewa na hii course anielezee kwenye changamoto ya ajira na nitafanya kazi gani
 

Kigoma Independent

JF-Expert Member
Dec 18, 2017
2,803
2,000
Unaweza ukawa mining supervisor, but ajira zipo now maana Tanzania tumeingia kwenye lower middle income so madini ni muhimu kwenye maendeleo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom