Mini laptop inaitajika

Mini laptop inaitajika

Suns

Member
Joined
Feb 21, 2014
Posts
69
Reaction score
14
kama kichwa cha habar kinavyoeleza laptop iwe na hdd isiyopungua 320,ram 2gb iwe na webcam,mwenye nayo ani PM
 
Jamaa wa hapa JF Kaniuzia min mpya ni mwaminifu hakuwa na kona ktk biashara hadi nimefurahi sana humt Jf kuna watu waaminifu wasubir watakuja.
 
kama kichwa cha habar kinavyoeleza laptop iwe na hdd isiyopungua 320,ram 2gb iwe na webcam,mwenye nayo ani PM

Kuna accer hapa mpya ram 1gb, hd 250gb inauzwa 380000
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom