Mimi sio Mwanasiasa lakini hii haikubaliki

Mimi sio Mwanasiasa lakini hii haikubaliki

Salamu wakuu.

Leo hii serikali yetu pendwa ya Tanzania ikikubali haya ya watu wa Ulaya basi tumekwisha.

Rais wa Wabunge Duniani yupa hapa kwetu iweje upangiwe mambo na wafanyakazi wako na ukubali kirahisi kwajili ya maslahi ya mtu mmoja ambaye anataka kulipoteza hili Taifa la Mungu.?

Sina uhakika lakini Kuna watu ambao hawapendi kuona hii inchi inafuraha Kwa Raia wake na ndio mana wanafurahia watu wa Ulaya kuipangia inch hii mambo yao.

Haikubaliki Nchi kuingiliwa uhuru wake na mipake yake asee wakuu.Kwanini mnataka kurudisha kule mlipotutoa kwenye mateso ya kikoloni?

Mimi sio Mwanasiasa lakini naona kabisa mpinzani hata kama hata shinda lakini atakuwa amefauru katika Makakati wake kabambe kabisa wa kuliaharibu hili Taifa.

Mtoto akikosea mpe onyo akirudia kosa Lile Lile basi mpe adhabu Kali ili wenzewi wasirudie kosa Lile Lile.

Naamini Kuna watanzania sio wa asili Sasa wanataka kutupeleka pabaya sababu wao hawana uchungu na hili Taifa.

Mimi sio Mwanasiasa na Udalali ndio Kazi yangu.
Watanzania wenzako wanapata mateso kupita wale waliopata wakati wa ukoloni, tena wanateswa na watanzania wenzao. Mnachukua hela ya mzungu yenye masharti hayahaya mnayolialia nayo sasa hivi mkikumbushwa. Mmetawala toka uhuru mpaka leo na bado mnategemea misaada ya wazungu.
 
Kwa deni la 97 trilion mtakaliwa sana.EU wanatufadhili vitu vingi tu
 
Mbwa unabweka katika ubora wako na bado mtaendelea kubweka.
Eti Nchi ya Mungu,wasengelema nyie mmevimbewa kama Nzi wa kijani.
Endeleen kuhisi kwamba,bado wtz ni mizoga.
Time will telling you.
 
Rudisheni pesa zao muanze kujitegemea, acheni Tu wazungu wawaingilie
 
Salamu wakuu.

Leo hii serikali yetu pendwa ya Tanzania ikikubali haya ya watu wa Ulaya basi tumekwisha.

Rais wa Wabunge Duniani yupa hapa kwetu iweje upangiwe mambo na wafanyakazi wako na ukubali kirahisi kwajili ya maslahi ya mtu mmoja ambaye anataka kulipoteza hili Taifa la Mungu.?

Sina uhakika lakini Kuna watu ambao hawapendi kuona hii inchi inafuraha Kwa Raia wake na ndio mana wanafurahia watu wa Ulaya kuipangia inch hii mambo yao.

Haikubaliki Nchi kuingiliwa uhuru wake na mipake yake asee wakuu.Kwanini mnataka kurudisha kule mlipotutoa kwenye mateso ya kikoloni?

Mimi sio Mwanasiasa lakini naona kabisa mpinzani hata kama hata shinda lakini atakuwa amefauru katika Makakati wake kabambe kabisa wa kuliaharibu hili Taifa.

Mtoto akikosea mpe onyo akirudia kosa Lile Lile basi mpe adhabu Kali ili wenzewi wasirudie kosa Lile Lile.

Naamini Kuna watanzania sio wa asili Sasa wanataka kutupeleka pabaya sababu wao hawana uchungu na hili Taifa.

Mimi sio Mwanasiasa na Udalali ndio Kazi yangu.
Ukiishaaandika mambo yanayohusiana na siasa, basi tayari wewe ni mwanasiasa. Maoni yako ni mazuri na nayaunga mkono.
 
Salamu wakuu.

Leo hii serikali yetu pendwa ya Tanzania ikikubali haya ya watu wa Ulaya basi tumekwisha.

Rais wa Wabunge Duniani yupa hapa kwetu iweje upangiwe mambo na wafanyakazi wako na ukubali kirahisi kwajili ya maslahi ya mtu mmoja ambaye anataka kulipoteza hili Taifa la Mungu.?

Sina uhakika lakini Kuna watu ambao hawapendi kuona hii inchi inafuraha Kwa Raia wake na ndio mana wanafurahia watu wa Ulaya kuipangia inch hii mambo yao.

Haikubaliki Nchi kuingiliwa uhuru wake na mipake yake asee wakuu.Kwanini mnataka kurudisha kule mlipotutoa kwenye mateso ya kikoloni?

Mimi sio Mwanasiasa lakini naona kabisa mpinzani hata kama hata shinda lakini atakuwa amefauru katika Makakati wake kabambe kabisa wa kuliaharibu hili Taifa.

Mtoto akikosea mpe onyo akirudia kosa Lile Lile basi mpe adhabu Kali ili wenzewi wasirudie kosa Lile Lile.

Naamini Kuna watanzania sio wa asili Sasa wanataka kutupeleka pabaya sababu wao hawana uchungu na hili Taifa.

Mimi sio Mwanasiasa na Udalali ndio Kazi yangu.
Nyie ndio mnaofaidika na ushenzi wa CCM lazima muanze kuhangaika. Lakini upo serious kweli wewe?!
 
"Haikubaliki nchi kuingiliwa uhuru wake na mipaka yake". Mkuu, pamoja na uhuru ulionao na mipaka ya familia yako yaani mkeo na watoto, ikitukia umeanza kuleta uhuni wa kupiga watoto wako na kuwauwa baadhi yao, sisi majirani tunauwezo wa kuwatetea wanao kwa kukuezeka makofi na hata kukuvunja meno kwa kuwa wewe siyo baba bora tena bali muuaji. Vivyo hivyo kwa nchi.
Mfano WA kitoto Sana huu mkuu
 
Salamu wakuu.

Leo hii serikali yetu pendwa ya Tanzania ikikubali haya ya watu wa Ulaya basi tumekwisha.

Rais wa Wabunge Duniani yupa hapa kwetu iweje upangiwe mambo na wafanyakazi wako na ukubali kirahisi kwajili ya maslahi ya mtu mmoja ambaye anataka kulipoteza hili Taifa la Mungu.?

Sina uhakika lakini Kuna watu ambao hawapendi kuona hii inchi inafuraha Kwa Raia wake na ndio mana wanafurahia watu wa Ulaya kuipangia inch hii mambo yao.

Haikubaliki Nchi kuingiliwa uhuru wake na mipake yake asee wakuu.Kwanini mnataka kurudisha kule mlipotutoa kwenye mateso ya kikoloni?

Mimi sio Mwanasiasa lakini naona kabisa mpinzani hata kama hata shinda lakini atakuwa amefauru katika Makakati wake kabambe kabisa wa kuliaharibu hili Taifa.

Mtoto akikosea mpe onyo akirudia kosa Lile Lile basi mpe adhabu Kali ili wenzewi wasirudie kosa Lile Lile.

Naamini Kuna watanzania sio wa asili Sasa wanataka kutupeleka pabaya sababu wao hawana uchungu na hili Taifa.

Mimi sio Mwanasiasa na Udalali ndio Kazi yangu.
Achana na siasa endelea kupangisha vyumba vya Mbande na Mbagala Kibonde maji....
 
Salamu wakuu.

Leo hii serikali yetu pendwa ya Tanzania ikikubali haya ya watu wa Ulaya basi tumekwisha.

Rais wa Wabunge Duniani yupa hapa kwetu iweje upangiwe mambo na wafanyakazi wako na ukubali kirahisi kwajili ya maslahi ya mtu mmoja ambaye anataka kulipoteza hili Taifa la Mungu.?

Sina uhakika lakini Kuna watu ambao hawapendi kuona hii inchi inafuraha Kwa Raia wake na ndio mana wanafurahia watu wa Ulaya kuipangia inch hii mambo yao.

Haikubaliki Nchi kuingiliwa uhuru wake na mipake yake asee wakuu.Kwanini mnataka kurudisha kule mlipotutoa kwenye mateso ya kikoloni?

Mimi sio Mwanasiasa lakini naona kabisa mpinzani hata kama hata shinda lakini atakuwa amefauru katika Makakati wake kabambe kabisa wa kuliaharibu hili Taifa.

Mtoto akikosea mpe onyo akirudia kosa Lile Lile basi mpe adhabu Kali ili wenzewi wasirudie kosa Lile Lile.

Naamini Kuna watanzania sio wa asili Sasa wanataka kutupeleka pabaya sababu wao hawana uchungu na hili Taifa.

Mimi sio Mwanasiasa na Udalali ndio Kazi yangu.
Nchi yako haina uwezo wa ku JI FINANCE KWENYE BUDGET YAKE INATEGEMEA WA HISANI.

MFANO.

  • Rais Samia Suluhu Hassan ameshuhudia utiaji saini wa mikataba mitatu ya kusaidia Bajeti ya Serikali kutoka Umoja wa Ulaya yenye thamani ya Sh455 bilioni.
2023/2024
 
Bia zao unakunywa wakiomba mzigo unakuwa mkali.
 
Salamu wakuu.

Leo hii serikali yetu pendwa ya Tanzania ikikubali haya ya watu wa Ulaya basi tumekwisha.

Rais wa Wabunge Duniani yupa hapa kwetu iweje upangiwe mambo na wafanyakazi wako na ukubali kirahisi kwajili ya maslahi ya mtu mmoja ambaye anataka kulipoteza hili Taifa la Mungu.?

Sina uhakika lakini Kuna watu ambao hawapendi kuona hii inchi inafuraha Kwa Raia wake na ndio mana wanafurahia watu wa Ulaya kuipangia inch hii mambo yao.

Haikubaliki Nchi kuingiliwa uhuru wake na mipake yake asee wakuu.Kwanini mnataka kurudisha kule mlipotutoa kwenye mateso ya kikoloni?

Mimi sio Mwanasiasa lakini naona kabisa mpinzani hata kama hata shinda lakini atakuwa amefauru katika Makakati wake kabambe kabisa wa kuliaharibu hili Taifa.

Mtoto akikosea mpe onyo akirudia kosa Lile Lile basi mpe adhabu Kali ili wenzewi wasirudie kosa Lile Lile.

Naamini Kuna watanzania sio wa asili Sasa wanataka kutupeleka pabaya sababu wao hawana uchungu na hili Taifa.

Mimi sio Mwanasiasa na Udalali ndio Kazi yangu.
Ndugu Dalali, mimi nakushauri uwekeze nguvu na akili yako yote kwenye kupiga zile 10% za mauzo ya nyumba na viwanja. Haya mambo ya siasa za Bunge la Ulaya na nchi yenye sikio la kufa, achana nayo. Ni ushauri lakini.
 
Achana na siasa endelea kupangisha vyumba vya Mbande na Mbagala Kibonde maji....
Mimi sihusiki na kupangisha vyumba au nyumba mkuu.

Mimi nipo kwenye uuzaji Tu wa Mali.

Mashamba
Nyumba
Viwanja.
Magari.
 
Huko kwenye makasiki kuna rundo la mikataba ya kimataifa viongozi wa serikali ikiongozwa na Chama chako waliosaini; na ndiyo inayowahukumu. Je unajua?

Yaani zaidi ya nusu karne hata teknolojia ya kutenngeneza mswaki nchi imeshindwa kumiliki. Na bado unaropoka kuwa hutaki kupangiwa.

Dah! Bora ukose mali, upate akili.
 
Salamu wakuu.

Leo hii serikali yetu pendwa ya Tanzania ikikubali haya ya watu wa Ulaya basi tumekwisha.

Rais wa Wabunge Duniani yupa hapa kwetu iweje upangiwe mambo na wafanyakazi wako na ukubali kirahisi kwajili ya maslahi ya mtu mmoja ambaye anataka kulipoteza hili Taifa la Mungu.?

Sina uhakika lakini Kuna watu ambao hawapendi kuona hii inchi inafuraha Kwa Raia wake na ndio mana wanafurahia watu wa Ulaya kuipangia inch hii mambo yao.

Haikubaliki Nchi kuingiliwa uhuru wake na mipake yake asee wakuu.Kwanini mnataka kurudisha kule mlipotutoa kwenye mateso ya kikoloni?

Mimi sio Mwanasiasa lakini naona kabisa mpinzani hata kama hata shinda lakini atakuwa amefauru katika Makakati wake kabambe kabisa wa kuliaharibu hili Taifa.

Mtoto akikosea mpe onyo akirudia kosa Lile Lile basi mpe adhabu Kali ili wenzewi wasirudie kosa Lile Lile.

Naamini Kuna watanzania sio wa asili Sasa wanataka kutupeleka pabaya sababu wao hawana uchungu na hili Taifa.

Mimi sio Mwanasiasa na Udalali ndio Kazi yangu.
Hii ndio mitaji ya CCM sasa
 
Wazungu wanataabika sana kuona Tanzania haijawahi kupata misuko suko Wala machafuko.

Wako tayari kumdhamini hata shetani aje achafue hii Nchi. Ajenda Yao kubwa alongside ni kupenyeza Ushoga Afrika.

Kagame juzi katoka kuwatimua Wabelgiji kwa ujinga huu. And WE SHALL NEVER ALLOW THIS NONSENSE!
 
Back
Top Bottom