Mimi ninaunga hoja ya G55 kuhusu no Reform no Election

Mimi ninaunga hoja ya G55 kuhusu no Reform no Election

koryo1952

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2023
Posts
1,289
Reaction score
2,197
Ni kweli No Reform No Election inatakiwa kutekelezwa na Mamlaka LAKINI siyo kwa mwaka huu wa Uchaguzi.

CHADEMA ijipange baada ya uchaguzi wa mwaka huu kwa No Reform No Election mpaka mabadiliko yapatikane kuaanzia Katiba hadi Tume Huru ya Uchaguzi.

Uchaguzi wa mwaka huu kama inavyoonekana CHADEMA watapata Wabunge wengi kitu ambacho siyo haba na hawa watapaza sauti zao Bungeni mpaka kieleweke.

Mhe. Lissu tunakupenda na kukuamini kwa ujasiri wako, mapenzoi yako kwa Chama, uadilifu wako na hivyo nakushauri CHADEMA iingie kwenye uchaguzi ujao na ninaamini Chama kitapata Wabunge wengi.
 
Uchaguzi wa mwaka huu kama inavyoonekana CHADEMA watapata Wabunge wengi kitu ambacho siyo haba na hawa watapaza sauti zao Bungeni mpaka kieleweke.
Nani atawatangaza hao wabunge? Mbona 2020 hawakutangazwa??
 
Dr Malisa atinga kortini kupinga Samia kuwa mgombea urais
Jumanne, Aprili 08, 2025
 
Back
Top Bottom