Mimi ni namba moja kwa kula raha duniani

Mimi ni namba moja kwa kula raha duniani

We jamaa leo umeniamulia. Kwenye uzi wa sadala umenirushia jiwe, huku na kwenyewe unarusha tena.
Sasa mkuu mimi si nakusupport ili usikate tamaa kwenye kuzunguka keep left? 🤣🤣


Halafu mm sijakurushia jiwe,ni hali ya kawaida tu hiyo Mkuu.
 
Ukijua tu " maisha ni kupanda na kushuka utaishi vizuri sana hapa duniani"
 
Ukiangalia vizur hapo utamuona MH. HAMDUNI. Maisha haya nyie nyuma geuka mbele tembea
Kwani huyo Amduni ndiye atadumu huko TAKUKURU, Kumbuka naye kapewa ili kulinda Makunduchi Gang, hujui 2025 ataingia nani Ikulu na huyo Amdun atakuwa wapi?
 
Jamaa alifanya Kama dar yake
IMG-20210608-WA0049.jpg
 
Back
Top Bottom