Mimi ni Mlokole nataka kuoa Mroma

Nyinyi watu nani kawalogaaa?????? Mbona wote ni vilaza....? Maana ya hilo andiko ndo nini....Yani unataka ku-justfy ushenzi wa ubaguzi wa kidini kwa ku-miss quote biblia...Eti kisa unaongozwa na roho....Pathetic fool x2. Sasa naanza kuamini kwanini kipindi kile cha machafuko ya kuchinja kule kanda ya ziwa ni walokole ndo walishiriki zile vurugu kwa kisingizio eti wnaongozwa na roho......Enyi wana kutoka kuzimu nani kawalogaaaa????
 
Endelea kujipa moyo hivyohivyo na Udhehebu unaoushabikia..
Aliyekudanganya kuwa YESU aliacha ukatoliki ni nani!!!! Poor you
 

what i do beleive is.... Everything happen for a reason!
And if u did pray dont expect God to come to u and tell u direct.. Imani imewakutanisha, upendo ukawaunganisha, uaminifu na tumaini lenu kwa Yesu Kristo, halitawatenganisha na kusudio lake.
**goodlucky dude**
 
........!!kwani huyo mroma sio mwanamke?
 

kwanza kabisa unapaswa kutambua hakuna mroma.kuna mkatoliki.kwani waroma wako romania.pili Mungu hana dini wala dhehebu.hana cha ulokole wala ukatoliki.pia wokovu ni imani yako,haijalishi unaabudu kupitia dhehebu lipi.
 
AMOSI 3:3 je watu 2 waweza kutembea pamoja wasipokuwa wamepatana? mkioana mtakuwa mnasali wapi? romani au efatha?
Siyo maana nyepesi kiivyo unavyodhani kwani wawili hao wako ktk imani moja yaani ukristo,ambao maanke ni kuishi kama alivyoishi kristo ,wote wawili ni waumini wa yesu kupitia biblia.hawako tofauti wanaweza kusali kokoye kati ya huko au kila mtu akaenda kivyake wakakutana home.Ulokole na Ukatoliki ni human style here on earth and not our God style in heaven.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…