Mimi ndiye mgombea wenu

KAKA A TAIFA

JF-Expert Member
Apr 27, 2011
567
225
Naombeni kura zenu mtanipa ccm au cdm.wakulima na wafanyakazi wameniahidi kwa asilimia 80 nyie je ngapi fanyeni kweli msipoteze nafasi hii tena aka k. S.i.n.i.y.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom