Mimi ndio Mmiliki wa hiki kitabu "Utani wa SERIKALI na Wananchi"

Deogratius Kisandu

Verified Member
Dec 2, 2012
1,335
2,000
Hiki kitabu ni Mali yangu na Mimi ndio mmiliki na Mwandishi. JINA la kati MASHAKA ni JINA langu la kuzaliwa. Naniliweka JINA hilo kwa kuchanganya JINA la Ubatizo(Deogratius) na la kuzaliwa(MASHAKA).

Chuo nilichosoma hakuna Kisandu zaidi ya Mimi. Na hata kwenye jarida nimeandika "BEdSN- SEKUCo"

Mimi ninatoa shukrani kwa SERIKALI hii kuyaiishi niliyoyafanyia utafiti

Asanteni, nimeambatanisha kitabu chenyewe.
Deogratius Nalimi Kisandu.
IMG_20170104_091116.jpg
 

BabM

JF-Expert Member
Sep 3, 2014
1,167
2,000
Unajua mkuu wewe una assume kwamba wewe ni superstar na kila mtu anakujua. What is so special with you that you want our attention? Yaonekana upo nchi ya kufikirika. Karibu Tanzania na onyesha vipaji yako na avoid cheap popularity.
 

Deogratius Kisandu

Verified Member
Dec 2, 2012
1,335
2,000
Unajua mkuu wewe una assume kwamba wewe ni superstar na kila mtu anakujua. What is so special with you that you want our attention? Yaonekana upo nchi ya kufikirika. Karibu Tanzania na onyesha vipaji yako na avoid cheap popularity.
Acha ushamba. Mimi ni mshamba tu na ndio maana nipo nipo tu.
 

muxar

JF-Expert Member
Aug 23, 2015
1,487
2,000
Eeh Mungu muokoe huyu kiumbe wako,sasa kama kuna upotoshaji unafanyika si uandike huko upotoshaji unapofanyika! .Na kama ni jf si uunganishe uzi na huo unaofanya upotoshaji,!?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom