Mimi naamini wengi humu JF hawatizamiki mara mbili

Mimi naamini wengi humu JF hawatizamiki mara mbili

umeridhika? kukuonyesha hapa sijaongea kinafiki,we unaweza ukanihudumia hapo?

kuhudumiwa inawezekana kabisa, kwani sh. ngap? Back to the topic umejenga mtazamo hasi kwa wanaume,
1: mbona wanawake hujawaongelea umetukandia sie tu? 2:wanawake ndio mna haki ya kutafuta kwenye mitandao kwa kuwa mna aibu kum face mtu kitaa na kumtongoza?
3: kama 1 na 2 imejibika huko mtaani kwa nini hamtongozwi hadi mje kujitongozesha huku?
 
Habarichiiii

Mimi nasema toka rohoni .....Kwa wale wanaume wanaotuletea matangazo ya kusaka wachumba,lazima watakuwa ni madomo zege na wengine hawatizamiki mara mbili, (kama masoud sura mbaya) na hata sent hawana..
Mwanaume mbaya hata kama sura ni maporomoko ya ukrain lakini kama anahela hakosi mbembez,lakini 100% ya JF wanaume watafutaji ni majangaaaaa na ndo mana hata lugha zinazotumika za kishenzi sana,yani hata hawajui jinsi ya kushawishi wadada....Mtatanganza kila siku nawaambia
Haimaanishi hii imenitokea hapa,nimesema kutokana na mawazo yangu.
Na wale wanaotongoza tongoza hovyo nao ni the same issue,na ndo mana thread za walalamikaji kuhusu wanawake wapiga mizinga ni wengi humu.....

Mwanaume mzuri na anayejiamini hawezi akatafuta demu hata siku moja...anakuwa ametulia zake akicheki dunia inavyozunguka.....

Mnasema wanawake wako cheap nyie na hayo matangazo yenu mko expensive????




kuna jambo hapa si bure...!
 
Habarichiiii

Mimi nasema toka rohoni .....Kwa wale wanaume wanaotuletea matangazo ya kusaka wachumba,lazima watakuwa ni madomo zege na wengine hawatizamiki mara mbili, (kama masoud sura mbaya) na hata sent hawana..
Mwanaume mbaya hata kama sura ni maporomoko ya ukrain lakini kama anahela hakosi mbembez,lakini 100% ya JF wanaume watafutaji ni majangaaaaa na ndo mana hata lugha zinazotumika za kishenzi sana,yani hata hawajui jinsi ya kushawishi wadada....Mtatanganza kila siku nawaambia
Haimaanishi hii imenitokea hapa,nimesema kutokana na mawazo yangu.
Na wale wanaotongoza tongoza hovyo nao ni the same issue,na ndo mana thread za walalamikaji kuhusu wanawake wapiga mizinga ni wengi humu.....

Mwanaume mzuri na anayejiamini hawezi akatafuta demu hata siku moja...anakuwa ametulia zake akicheki dunia inavyozunguka.....

Mnasema wanawake wako cheap nyie na hayo matangazo yenu mko expensive????




NAOMBA UJIHESHIMU MKuu
 
huhuhuuuuu hahhahahaa eeeeh hatareeee... Evelyn Salt et mwenzangu ni kweli hapo?
Kumbe hujawahi ona? Mi mwenzio huwa nipo fasta mtu akijibandika tu hapa kajina anakotumia fesibuku
lazma nikamdeku basi tu huwa nanyamaza ila wengi ni majanga kwakweli Morg is right
kama kuna mtu kaweka juzi juzi tangazo mara 4 nikaenda kumcheki duuuuhhhh....
umeamka salama lakini?
 
Huu ni ukweli ambao upo naked....
mi naona bora hata wanaotongoza huko fb make mtu jina la kweli na picha za ukweli
sasa hapa hujui unamtongoza nani ila mtu anakomaa, wengi ni wabovu
 
Tatizo sio mizinga, tatizo ni lako hakuna hela na kama ipo basi inahesabiwa hadi sh 100 inayobaki

Ukikua utajua, utoto bado mwingi...nenda kawaulize hao matajiri wa nchi yako, walifikaje hapo walipo? Kwa kutumia pesa ovyo au kuhesabu hadi shs.100 ya mwisho?
..bado upo chuo eeh?
 
^^
Hongera Morg kwa kusema ukweli, lakini kubwa zaidi kwa kuumbwa pasipo dosari ukakamilika! Si wote wenye bahati hiyo, shukuru sana
^^
 
Last edited by a moderator:
Morg wherever u ar take like 100%
Ukweli ndo huu
 
Last edited by a moderator:
^^
Hongera Morg kwa kusema ukweli, lakini kubwa zaidi kwa kuumbwa pasipo dosari ukakamilika! Si wote wenye bahati hiyo, shukuru sana
^^

Do you agree kwamba kina SAYANSIKIMU wanaashindaga love connect kwasababu hawatazamiki? I dont.
 
Last edited by a moderator:
Hivi kuna watu na akili zao wanatongoza midemu ya hapa..!!?
 
Back
Top Bottom