Mimi na dada'ko we'na demu wako!

Mimi na dada'ko we'na demu wako!

Joined
Feb 20, 2012
Posts
93
Reaction score
11
Hi JF. Kwa nini inam"pain" boy anapofaham kidume ane"mtafuna" dada yake (sio mchumba/mume) lakini gals wapo confortable na wasichana wanaotafunwa na kaka zao..
 
dah chezea damu moja,mkuki kwa nguruwe kwa binadamu hapatoshi ati!
 
ngoja upat binti afu atafunwe bila pilipili uone!
 
Hi JF. Kwa nini inam"pain" boy anapofaham kidume ane"mtafuna" dada yake (sio mchumba/mume) lakini gals wapo confortable na wasichana wanaotafunwa na kaka zao..

kwanza kbs anaemg`oa sista hutakiwi kucheka nae......
tengeneza picha za game then copy and paste ni sista............
kumbuka mjomba ni mama so jamaa akipiga bambi its like anakubutua na ww........
 
kwanza kbs anaemg`oa sista hutakiwi kucheka nae......
tengeneza picha za game then copy and paste ni sista............
kumbuka mjomba ni mama so jamaa akipiga bambi its like anakubutua na ww........

Kinachokuuma hapo ni nini? Mbona weye unapiga madada wa watu.
 
kanidhurumu petha yangu nimemtia kithu kanichukulia dada angu ama dhake ama dhangu.
 
Back
Top Bottom