Millya Amedisturb Political Equillibrium Tanzania | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Millya Amedisturb Political Equillibrium Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kintiku, Apr 18, 2012.

  1. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Naamini CDM ina viongozi makini kumhandle Millya akianza mapepe yake. Kama wameweza kum contain ZK na SM nini Millya bwana.....


    Viongozi na wanachama wa CDM waliokuwa wanatumika na EL wana hofu sana katika kipindi hiki cha mpito maana hawajui kama Millya ataamua kutoa siri jinsi walivyokuwa wanapanga kuhujumu CDM kuanzia uchaguzi wa Arusha mjini, kujiuzulu madiwani hadi uchaguzi wa Arumeru Mashariki

    Usishangae viongozi wa CDM ambao walikuwa wanatoka kivyao kivyao na kutokuwa loyal kwa chama, sasa wakitoa kauli na matendo ya kuonyesha wako pamoja na chama saaaaaaaaaaaaaana..


    Kambi ya Mwakyembe, SIta & CO wameshtushwa sana na hili tukio. Maana CDM ilikuwa ni ''fallback plan'' incase mambo yakienda hovyo CCM, sasa kijana katangulia, je mzee mwenyewe ataenda...mbona atakuwa amewawahi sana. Ina maana leo hata wakipigwa chini CCM wataenda CDM kukutana na Lowasa au Millya? ukizingatia CCJ haipo tena. Juzi kati Mwakyembe kasema atawatumikia wanakyela hata kama hatakuwa CCM- wapi zaidi ya CDM

    Wapambe wa Lowasa waliokuwa wanaponda CDM kama hawana akili zao nao wanajiharishia- maana hawajui kama mzeee naye atatinga huko- watapeleka wapi sura zao

    Kambi ya Nape & CO wao wana hofu jamaa akienda CDM na nguvu alizonanazo 2015 CCM haitoki... na wao watapeleka wapi sura zao, maana ni obvious hawataweza kwenda CDM amabko tayari EL na kijana wake watakuwa huko

    Hongera Millya siasa ni kusoma nyakati na mazingira na kufanya maamuzi kulingana na hali ya wakati huo........CDM tambueni hamuwezi kuchukua nchi peke yenu lazima kuungana na watu ambao jana walikuwa wachawi lakini leo wameokoka. Ukifanya CBA, kuna faida nyingi kwa CDM kumpokea Millya kuliko kumtupa, the same applies kwa Lowasa.........


    Typo...Equilibrium
     
  2. nkawa

    nkawa Senior Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Millya kuwa makini..watakukolimbaaaaaa
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,474
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Litakuwa kosa kubwa strategically kwa CDM kumchukua Lowassa. It will be the beginning of the end of the opposition in Tanzania kwa sababu itapelekea picha kwamba tunaongozwa zaidi na personal interests badala ya ideology na vision ya Tanzania tunayoitaka, na hatuna tofauti na CCM. Kwangu binafsi nitaacha kuiunga mkono Chadema.
     
  4. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Unajua wakati wa vita yetu na Uganda, kuna Kamanda alitoa ushauri kuwa mgambo, JKT na servicemen wapelekwe front line, makamanda wengine walipinga sana kuwa tutakuwa tunatafuta matatizo na kushindwa vita. Jamaa alijenga hoja kuwa wakati fulani ni vizuri kuwatanguliza mbele ili wawe chambo. CDM wanaweza kumtumia kama chambo, though nakubaliana pia na mtazamo wako.

    Ila je kama Lowasa akiaamua kufunguka na kusema version yake kuhusu Richmond, na yale Mwakyembe aliyoyaficha naamini watu wengi watampa the benefit of the doubt Lowasa. Nakwambia CDM itakuwa imelamba dume...............Mwanahalisi wanajua hii siri majina ya awali yaliyosajiliwa BRELA kampuni ya Richmond, mbona walishawahi kuandika siku za nyuma ......anyway tusirudi nyuma.

    Lengo la CDM ni kuibomoa CCM kama Lowasa anaweza kuiboa CCM kwa 70% halafu CDM ikaathirika kwa 30% sisi wajasiliamali tunasema hiyo inalipa
     
  5. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,606
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Lowassa hana nafasi Chadema hata akiungama hadharani
     
  6. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,029
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Lowasa yuko kwenye list of shame iliyotolewa na CDM. Itakuwa ajabu kama CDM watamchukua EL...
     
  7. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    In Politics:

    No permanent friends and enemies but permanent interests
     
  8. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Siasa ni ngumu sana nani alijua Ruto atakuwa damu damu na Uhuru ilihali wana kesi ICC
     
  9. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,747
    Likes Received: 3,451
    Trophy Points: 280
    Kama Lowasa ameshindwa kuibomoa CCM from within ataweza akiwa CDM? Afanye hivyo akiwa huko then ukweli ukiwa wazi na watanzania wakaelewa aende CDM
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,129
    Likes Received: 4,005
    Trophy Points: 280
    Millya Amedisturb Political Equillibrium Tanzania
    usiseme tanzania mkuu,
    wataje hao hao wanaoelekea ICU.
     
  11. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Ah bwana whatever's excellent,
     
  12. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,828
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Balozi wa nyumba 10 ni LULU kubwa CDM kuliko EL. Kama CDM inataka ku-prove its natural death, basi wampokee EL.
     
  13. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    EL anataka kuwa mwanachama wa kawaida aijenge chadema na kulipa kisasi kwa magamba walio mnyanyasa sasa sijui atafanikiwa..................................................nawaza tu
     
  14. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,764
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama ikionekana ili tuchukue nchi hadi tumchukue Lowasa, Basi tunamchukua kama mwanachama wa Kawaida na tunauhakika tutamhandle vizuri tu maana tunao watu wa aina hiyo.

    Viongozi wa CDM wakiona inafaa Lowasa kuja kuongeza nguvu mimi niko tayari, ila asitegemee chochote...
     
  15. zacha

    zacha JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 28, 2009
    Messages: 391
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    anataka kiti cha ubunge Arusha mjini, hana lolote
     
  16. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,687
    Likes Received: 641
    Trophy Points: 280

    KKU,
    Uko sahihi mkuu hakuna ugomvi wa kudumu kwa Politicians, isipokuwa yapo maslahi ya Kudumu.... That's why Ruto and Uhuru are now friends!!!!!
     
  17. S

    STIDE JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 999
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    "Lowasa yaija kufa
    atakwijayo CHADEMA"
     
  18. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #18
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,299
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Lowassa kujichanganya ktk kundi la CDM kitakuwa kioja cha mwaka kwani yeye kisiasa yupo uchi wa mnyama wakati wenzie kina Mbowe wamevaa nguo sasa sijui jamii itawaelewa vipi kina Slaa kuzunguka Tanzania wakimwaga na mwenzao aliye uchi kisiasa?
     
  19. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #19
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,486
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    EL fisadi lakini alithubutu kufanya maendeleo,maji kahama,shule,udom hawa wengine mafisadi halafu hawaleti maendeleo
     
  20. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #20
    Apr 18, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,452
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mmmh..napata wasi wasi sana! hili dubwana wanaweza wakalibeba..it'll be a big blow!
     
Loading...