Million 200 zakwama zatolewa millioni 43

Million 200 zakwama zatolewa millioni 43

kisingi

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2014
Posts
516
Reaction score
377
Hassan Abasi msemaji mkuu wa serikali tujulishe watumishi wengine waliokwisha hakikiwa watalipwa lini ama ndio mmemaliza. Tunajua kuna watumishi wa mashirika na makampuni yaliyopo chini ya serikali yaliyokwisha fanyiwa uhakiki lakini hakuna majina yaliyotolewa. Hii maana yake nini hebu tujulishe kinacho endelea.
 
Kwa udhalimu wa watawala wa awamu hii, SIAMINI hata hizo zilizotolewa kama zinafika 43bn(labda hao watumishi WOTE WALIOLIPWA wapange foleni mbele yangu kila mmoja na cheque au bank statement yake mkononi, NIJUMLISHE MOJA BAADA YA NYINGINE, KWA CALCULATOR YANGU).
 
Hahahaaaa.... maneno mengi vitendo kidogo. Huu uhakiki ni endelevu malipo majaliwa ya Mungu
 
200b zote za watumishimi pekee au na wanaodai mengine kama wakandarasi !!
 
Topic ni badala ya billioni 200 zatolewa billioni 43 tu
 
Vipi malipo ya wakandarasi, madai ya wastaafu, na watumishi wengine wasio walimu
 
Back
Top Bottom