Mikopo Ualimu


M

mrembowangu

Member
Joined
Nov 20, 2013
Messages
25
Likes
2
Points
0
M

mrembowangu

Member
Joined Nov 20, 2013
25 2 0
Hiv kwa mtu anayeanza ajira ya ualimu kwa level ya degree anauwezo wa kuchukua mkopo benk baada ya mda gani na kiwango cha mwisho anachotakiwa kupewa mkopo ni sh ngap?Ukilinganisha na mshahara anaopata kwa level ya degree?
 
J

J'MWA

Member
Joined
Nov 1, 2013
Messages
51
Likes
0
Points
0
J

J'MWA

Member
Joined Nov 1, 2013
51 0 0
benk hawaangalii muda mkuu. wanachoangalia ni barua ya ajira {on parmanent terms} ambayo inakuwa naTSD Number yako. kingine ni salary slip ya miezi mitatu ya karibuni. kuhusu ni kiwango gani wanaweza kukupa kuna percent wazo wanazidisha kwa take home yako. ila simply kwa degree unawezachukua hata zaidi kidogo ya 7ml
 
M

mrembowangu

Member
Joined
Nov 20, 2013
Messages
25
Likes
2
Points
0
M

mrembowangu

Member
Joined Nov 20, 2013
25 2 0
benk hawaangalii muda mkuu. wanachoangalia ni barua ya ajira {on parmanent terms} ambayo inakuwa naTSD Number yako. kingine ni salary slip ya miezi mitatu ya karibuni. kuhusu ni kiwango gani wanaweza kukupa kuna percent wazo wanazidisha kwa take home yako. ila simply kwa degree unawezachukua hata zaidi kidogo ya 7ml
Asante mkuu kwa ufafanuzi wako, je waweza chukua mkopo benki labda mbil kwa wakat mmoja?
 

Forum statistics

Threads 1,251,156
Members 481,585
Posts 29,759,716