mikopo kwa inservice.


T

tenanzinyo

Member
Joined
Dec 28, 2012
Messages
64
Likes
2
Points
0
T

tenanzinyo

Member
Joined Dec 28, 2012
64 2 0
naombeni hivi ni kweli bodi ya mikopo hawatoi mikopo kwa inservice?naombeni jibu.
 
M

Msafwa wa swaya

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2012
Messages
427
Likes
12
Points
35
Age
32
M

Msafwa wa swaya

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2012
427 12 35
naombeni hivi ni kweli bodi ya mikopo hawatoi mikopo kwa inservice?naombeni jibu.
umefanya mtihan wa form 6 mwaka gan?kumbuka usiambatanishe vtu vfuatavyo ktambulisho cha kaz,salary slip usiseme kama ww n mwajiriwa utapata,mm nmeanza kaz ualim mwaka 2008 naingia mwaka wa pl nalamba kama milion 3,965,500 sawa na asilimia 90% Ujanja wako ndo utakusaidia...!
 
T

tenanzinyo

Member
Joined
Dec 28, 2012
Messages
64
Likes
2
Points
0
T

tenanzinyo

Member
Joined Dec 28, 2012
64 2 0
nimemaliza 2009 na nimeanza kazi mwaka jana ila next year nataka kuomba chuo,sasa c unajua pesa tatizo nilikuwa cjui cha kufanya.nashukuru sana kwa kunifumbua macho.naomba zaidi ushauri wako.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,030
Likes
925
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,030 925 280
Kama ni mwalimu utaweza kupewa.ila kwa kada nyingne,cdhani kama hilo litawezekana.over
 

Forum statistics

Threads 1,275,224
Members 490,932
Posts 30,536,133