Mikopo kuanzia 50000 mpaka 1000000 matapeli | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mikopo kuanzia 50000 mpaka 1000000 matapeli

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chuck j, Aug 1, 2012.

  1. Chuck j

    Chuck j JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,428
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Hawa jamaa walijitangaza hapa sana week kama tatu ,,,ni matapeli sana,,niliwapigia kwenye no zao walizotoa hapa,,kila ukipiga haipatikani.Ikipatikana au akipokea anakusikiliza ,,akishajua shida yako anakwambia atakupigia baadae yuko nje ya ofice kikazi baadae........ukipiga baadae hapokei akipokea anasema atapiga,,,,hapigi,,,,,,,nimatapeli haoooooooooo
     
  2. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,876
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    kweli kabisa

    mimi jamaa aliniambia yupo mbeya na mwenzake yupo Tanga ... alikuwa anaongea kwa wasi wasi sana ... alikuwa pia anaongea bila kujiamini na anachokifanya

    lazima hawa ni matapeli
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,045
    Trophy Points: 280
    Asasi yao inaitwaje tuifuytyilie mbali kabisa ya uso wa dunia?
     
Loading...