Mikono ya polisi si salama tena kama hapo awali

Mikono ya polisi si salama tena kama hapo awali

31682501_2192426804108652_3925919048520433664_o.jpg

Zamani vilikuwa ni vituo vya usalama. Tuliozaliwa kanda ya ziwa Victoria tulikuwa tunasema Bora ukamatwe Na Polisi kuliko sungusungu.
Jeshi la jadi la sungusungu walikuwa hawana huruma. Wanapiga, wanted Na wanaua.
Salama ya wananchi ikawa ni kukimbilia Polisi.

Miaka ya juzi, Polisi wamekuwa wabambikiaji wa kesi, wasingiziaji, waporaji (rejea issue ya Zombe)

Siku za karibuni Polisi wamekuwa wauaji.
Mwangosi, Akwilina Na Heche Mungu awapumzishe kwa amani.
Polisi wa Leo ni Bora ukutane Na Kaka Jambazi maana majambazi hawapigi kipigo cha mbwa koko.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] Usithubutu kukutwa
 
Police nao ni binadamu wana mioyo kama yetu! Ukikamatwa acha dharau na maneno ya shombo. Tunawanyanyasa sana nao lazima wafanye ndivyo sivyo
hamna kitu kama hcho mkuu police offivers wako trained kudeal na wahalifu wa aina tofauti,ukishasema eti ooh polisi nao ni binadamu,kuna mwngne atasema manesi nao ni binadamu,madaktari nao ni binadamu, yaan kila mtumishi atajifcha kwenye kivuli hcho huduma zetu za kijamii zitazidi kuwa nyuma tu.,,,,,,,,,.kila mtu afanye kazi yake kwa weledi na c kwa emotions
 
CDM mmedoda kwa kumtegemea Malaya M Kimambi kupindua serikali halali iliyochaguliwa kwenye sanduku na watanzania wote, hivo nyinyi CDM Watanzania mnawaona mafara sana wawe nyuma ya mpumbavu Mange mwenye PhD ya matusi yote mpaka viongozi wa dini kawachamba! Wataandamanaje wanatukaniwa Mashekhe wao na Mapadri na wachungaji wao? Mbowe check it out Mange siye tafuta mtu makini mwenye mvuto!
 
JiwePowaMwaminifu fanya kazi tukae sawa tujenge nchi mambo yetu ya zamani yarudi; reli ya kati, reli ya Tanga, reli ya Mpanda na ya Dar-Kapilimposhi iimarishwe pia Air Tanzania. Chini ya JPM yawezekana na kaanza ajaye ataendeleza
 
hamna kitu kama hcho mkuu police offivers wako trained kudeal na wahalifu wa aina tofauti,ukishasema eti ooh polisi nao ni binadamu,kuna mwngne atasema manesi nao ni binadamu,madaktari nao ni binadamu, yaan kila mtumishi atajifcha kwenye kivuli hcho huduma zetu za kijamii zitazidi kuwa nyuma tu.,,,,,,,,,.kila mtu afanye kazi yake kwa weledi na c kwa emotions
Uliona siku ile lema anamtukana Gambo mbele ya Umma? Uliona siku ile henche alipokamatwa alivyokuwa anawatusi mapolisi? Pamoja na mafunzo ubinadamu upo pale pale! Ukimheshimu mtu akiwa afisini kwake ni jambo jema na linaepusha shari! Kweli unatakiwa kuwa na roho ya chuma kuvumilia kejeli na masimango ya baadhi ya wapinzani (ondoa mbowe na Lowasa etc). Hivi unadhani JPM angekutana ana kwa ana pengine North Korea mange na matusi anayomtukana kingetokea nini
 
Uliona siku ile lema anamtukana Gambo mbele ya Umma? Uliona siku ile henche alipokamatwa alivyokuwa anawatusi mapolisi? Pamoja na mafunzo ubinadamu upo pale pale! Ukimheshimu mtu akiwa afisini kwake ni jambo jema na linaepusha shari! Kweli unatakiwa kuwa na roho ya chuma kuvumilia kejeli na masimango ya baadhi ya wapinzani (ondoa mbowe na Lowasa etc). Hivi unadhani JPM angekutana ana kwa ana pengine North Korea mange na matusi anayomtukana kingetokea nini
sasa kama alikua anatukana matusi si ndo wakamfungulie mashtaka huko! hivi kwani mtu akikutukana ukamtia ngumi akienda kukushtaki mahakama haitakutia hatiani kisa ww ni binadamu ulishndwa kuvumilia? kwann ww untk kuihalalisha huo ubinadamu kwa polisi kwan si wote inabidi tufuate sheria tu? anyway sema ndio hvyo kila mtu ana mtazamo wake mkuu
 
sasa kama alikua anatukana matusi si ndo wakamfungulie mashtaka huko! hivi kwani mtu akikutukana ukamtia ngumi akienda kukushtaki mahakama haitakutia hatiani kisa ww ni binadamu ulishndwa kuvumilia? kwann ww untk kuihalalisha huo ubinadamu kwa polisi kwan si wote inabidi tufuate sheria tu? anyway sema ndio hvyo kila mtu ana mtazamo wake mkuu
Si unaona hata yeye Polisi yupo ndani? Hasira hasara ila kumbuka yeye yupo ndani na Mbowe akiingia madarakani 2025 anaweza kusamehe wafungwa kama JPM alivyofanya kwa akina Nguza, akatoka. Ila huyo henche tutakutana naye mbinguni kama siyo motoni
 
Back
Top Bottom