Mikoani jf tabu tupu..

Mikoani jf tabu tupu..

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Posts
20,335
Reaction score
23,951
Sijui ni simu yangu au network au nn..but niko mikoani huku and napata shida sana kuaccess jf..nawamiss sana ila nimetuma salamu zangu kwenu kupitia beibe nasty hope mmezipata.
Now nipo Kigoma..aisee bwana Zito anavyokasirikaga bungen ni haki yake..mji mzuri kweli ila barabara za kufikia huku sasa...duh..vumbi tupu.
Na wale wa Tabora ndo duuh..hali mbofumbofu kabisa..kweli tembea uone..af huko ndo kila mahali unakuta bendera za magamba...so sad aisee.
Eniwei..ni mtazamo wangu..siku njma wapendwa...mie huyo kwenye misele nipate hela ya migebuka jioni..lol.
 

Attachments

  • uploadfromtaptalk1341984754326.jpg
    uploadfromtaptalk1341984754326.jpg
    160.6 KB · Views: 56
Last edited by a moderator:
Mentor mambo mi mith u bana! kumbe ndo maana sikusomi kwenye rada yangu?? lol! wasalimie kigoma, nilikuwa hapo last year, kigoma mjini na kasulu!
 
Last edited by a moderator:
We Mentor kwani walioko Dar na Arusha hawako Mikoani?
Yote ni Mikoa au unamaanisha nini?
Kigoma ni mkoa kama ulivyo Dar Mwanza na Arusha
Heheheee
Ukipita Katonga wasalimu wote
 
Last edited by a moderator:
pole sana kwa network ya kupanda juu ya mti...

ila hiyo picha uliyotuwekea, una mpango gani na shingo zetu?
 
Pole kwa hayo! Ukitaka migebuka na dagaa wa kumwaga nenda Kibirinzi !
Kama umefikia lodge , tafuta maeneo ya Mjimwema kule pako juu Netwk haisumbui sana.
 
Mentor mambo mi mith u bana! kumbe ndo maana sikusomi kwenye rada yangu?? lol! wasalimie kigoma, nilikuwa hapo last year, kigoma mjini na kasulu!

Bi cacico..ndiyo maana sipatkani wangu..nimekumiss kama nn sijui...
Aisee thank God sikupita kasulu wanasema njia ni high crime risk sana..safari mpaka upewe escort ya polisi..kha!
 
Last edited by a moderator:
Karibuni meatu huku
Jua kali na joto kama kawaida
Erickb52 najua wewe hata hapo mjini hujawahi toka
Karibu huku tule ugali wa mtama
 
Last edited by a moderator:
We Mentor kwani walioko Dar na Arusha hawako Mikoani?
Yote ni Mikoa au unamaanisha nini?
Kigoma ni mkoa kama ulivyo Dar Mwanza na Arusha
Heheheee
Ukipita Katonga wasalimu wote

Haha..hii mikoa ya kanda za ziwa balaa tu.
Hehe..katonga ni kwa wakwe au ex...nimwambie ushaoa??!
 
Last edited by a moderator:
Pole kwa hayo! Ukitaka migebuka na dagaa wa kumwaga nenda Kibirinzi !
Kama umefikia lodge , tafuta maeneo ya Mjimwema kule pako juu Netwk haisumbui sana.

Shem Judgement inaonyesha unayajua maeneo haya vizuri...nimepata mwenyeji atakua free kesho..op to go uko kesho.
 
Last edited by a moderator:
mmmmh jamani meatu mie hata kwa burungutu siji...
nilikuja mara moja tu, mtazamo ambao kichwa changu ulinipa sikutaka hata kurudi...



Karibuni meatu huku
Jua kali na joto kama kawaida
Erickb52 najua wewe hata hapo mjini hujawahi toka
Karibu huku tule ugali wa mtama
 
mmmmh jamani meatu mie hata kwa burungutu siji...
nilikuja mara moja tu, mtazamo ambao kichwa changu ulinipa sikutaka hata kurudi...


Basi njoo huku Dongobesh!
Kama veve apana gopa dongo kuja ona sisi nalima punga sana!
Karibu bhana punga kusa'stawi tena iko mingi sana!
Kama veve kuja toondoka na chele mingi pelekea toto jumbani ako.
 
Shem Judgement inaonyesha unayajua maeneo haya vizuri...nimepata mwenyeji atakua free kesho..op to go uko kesho.

Nilishapiga mwezi mzima hapo ila ujiji semegi yangu nilipapenda sana kuliko Mwanga na Kigoma town kule Uhindini .
Ujiji pako kihistoria zaidi, majengo ya kale mengi hayajabadilishwa.
 
Last edited by a moderator:
asante, ila mpunga mie nalima mwenyewe.....
ila mwaka huu sijalima hivyo nitumie mchele kwa bus.



Basi njoo huku Dongobesh!
Kama veve apana gopa dongo kuja ona sisi nalima punga sana!
Karibu bhana punga kusa'stawi tena iko mingi sana!
Kama veve kuja toondoka na chele mingi pelekea toto jumbani ako.
 
mmmmh jamani meatu mie hata kwa burungutu siji...
nilikuja mara moja tu, mtazamo ambao kichwa changu ulinipa sikutaka hata kurudi...

BADILI TABIA..aisee uko kama mimi..kurudi tena kigoma noo..labda mpaka lami ikamilike aisee...
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom