Mikakati ya mbunge yamng'oa katibu CHADEMA Ilemela

Mikakati ya mbunge yamng'oa katibu CHADEMA Ilemela

Nyarongi

Member
Joined
Dec 23, 2012
Posts
19
Reaction score
6
Wana JF,
Habari habari nilizo zipata kutoka ndani ya CHADEMA Ilemela zinasema mikakati ya mbunge kiwia kuandaa mazingira ya kushinda ubunge mwaka mwaka2015 imesababisha kung'oka kwa katibu wa wilaya aitwae Majura. Inaelezwa majura amejiuzulu baada ya kupinga mpango wa mbunge huyo kumfanya kaka yake Charles Kiwia kuwa mgombea udiwani kata ya Kayenze kwenye uchaguzi ujao.
Mkuu Pillton tupatie usahihi wa hizi taarifa.
 
Si kila habari mnaweka humu peleka facebook huko...............shit
 
Wana Jf,
Habari habari nilizo zipata kutoka ndani ya chadema ilemela zinasema mikakati ya mbunge kiwia kuandaa mazingira ya kushinda ubunge mwaka mwaka2015 imesababisha kung,oka kwa katibu wa wilaya aitwae majura. Inaelezwa majura amejiuzulu baada ya kupinga mpango wa mbunge huyo kumfanya kaka yake charles Kiwia kuwa mgombea udiwani kata ya Kayenze kwenye uchaguzi ujao.
Mkuu Pillton tupatie usahihi wa hizi taarifa.
Mwanza tulikosea sana kuruhusu sumu ya wachaga kuingia,baada ya kiwia kufanikisha mpango kumuweka dada yake kuwa diwani wa viti maalum,sasa jitihada zote kaelekeza kwa kaka yake.Ni dhahili kabisa kwamba huyu jamaa hakuna cha maana anachofanya kwa wana mwanza zaidi ya kuibeba familia yake na wachaga wenzake,tunaona! Ni bora ya masha kuliko huyu mpuuzi,huyu ni kituko kwa kweli na anafanya hivi kwa kuwa watu walio wengi hapa mwanza hawajitambui ama wanaendekeza siasa za mkumbo.Kiwia ni hatari sana kwa mustakabali wa mwanza,huyu si mjengaji bali ni mbomoaji,mchumaji wa mali apeleke kwao atuache sisi mabwege hatuna kitu.Gari la wagonjwa la msaada amelisajili kwa jina lake,huyu mtu ni mwema kweli? Mwanza tuwe makini sana na wapuuzi kama hawa la sivyo hata tulivyovijenga wataiba hawa majambazi
 
Mbona wachache wawili tu? Kiwia ongeza na watoto wa akina mjomba ili mtafune vizur hizo wa wasukuma. Huwa nashangaa et harakati harakati au ulimbukeni wa kufikiri labda maandamano ni ujanja au ndo utaonekana unajua kumbe... Cha mjinga huliwa na mwerevu.
 
Umbea unakutawala, ndiyo maana sifuri zinakuzunguka. Hata kichwani zero

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Wana Jf,
Habari habari nilizo zipata kutoka ndani ya chadema ilemela zinasema mikakati ya mbunge kiwia kuandaa mazingira ya kushinda ubunge mwaka mwaka2015 imesababisha kung,oka kwa katibu wa wilaya aitwae majura. Inaelezwa majura amejiuzulu baada ya kupinga mpango wa mbunge huyo kumfanya kaka yake charles Kiwia kuwa mgombea udiwani kata ya Kayenze kwenye uchaguzi ujao.
Mkuu Pillton tupatie usahihi wa hizi taarifa.



S
asa si ungemwacha Piriton alete habari mwenyewe, we umevaa nguo kweli?
 
Wana JF,
Habari habari nilizo zipata kutoka ndani ya CHADEMA Ilemela zinasema mikakati ya mbunge kiwia kuandaa mazingira ya kushinda ubunge mwaka mwaka2015 imesababisha kung'oka kwa katibu wa wilaya aitwae Majura. Inaelezwa majura amejiuzulu baada ya kupinga mpango wa mbunge huyo kumfanya kaka yake Charles Kiwia kuwa mgombea udiwani kata ya Kayenze kwenye uchaguzi ujao.
Mkuu Pillton tupatie usahihi wa hizi taarifa.

Mbona 2015 bado sana, watakuwa na yao hao
 
Mwanza tulikosea sana kuruhusu sumu ya wachaga kuingia,baada ya kiwia kufanikisha mpango kumuweka dada yake kuwa diwani wa viti maalum,sasa jitihada zote kaelekeza kwa kaka yake.Ni dhahili kabisa kwamba huyu jamaa hakuna cha maana anachofanya kwa wana mwanza zaidi ya kuibeba familia yake na wachaga wenzake,tunaona! Ni bora ya masha kuliko huyu mpuuzi,huyu ni kituko kwa kweli na anafanya hivi kwa kuwa watu walio wengi hapa mwanza hawajitambui ama wanaendekeza siasa za mkumbo.Kiwia ni hatari sana kwa mustakabali wa mwanza,huyu si mjengaji bali ni mbomoaji,mchumaji wa mali apeleke kwao atuache sisi mabwege hatuna kitu.Gari la wagonjwa la msaada amelisajili kwa jina lake,huyu mtu ni mwema kweli? Mwanza tuwe makini sana na wapuuzi kama hawa la sivyo hata tulivyovijenga wataiba hawa majambazi

...watu tunawalipa wazoa taka,wengine wanawalipa watengeneza taka...endeleeni kupiga mayowe,wanaMWANZA tumeishaonja utamu wa uhuru na hatuko tayari kurudi utumwani hasrani!...
 
Huo ni umbea mkubwa na nimambo yakike hana maamuzi wananchi ndyo wanaamua wamueke nana shindwa cha umbea
 
TANGU LINI MBUNGE AKATEUA MTU WA KUGOMBEA UDIWANI? acha umburula wewe dogo.huu uharo uliopost wapelekee lumumba ulipwe
 
Mwanza tulikosea sana kuruhusu sumu ya wachaga kuingia,baada ya kiwia kufanikisha mpango kumuweka dada yake kuwa diwani wa viti maalum,sasa jitihada zote kaelekeza kwa kaka yake.Ni dhahili kabisa kwamba huyu jamaa hakuna cha maana anachofanya kwa wana mwanza zaidi ya kuibeba familia yake na wachaga wenzake,tunaona! Ni bora ya masha kuliko huyu mpuuzi,huyu ni kituko kwa kweli na anafanya hivi kwa kuwa watu walio wengi hapa mwanza hawajitambui ama wanaendekeza siasa za mkumbo.Kiwia ni hatari sana kwa mustakabali wa mwanza,huyu si mjengaji bali ni mbomoaji,mchumaji wa mali apeleke kwao atuache sisi mabwege hatuna kitu.Gari la wagonjwa la msaada amelisajili kwa jina lake,huyu mtu ni mwema kweli? Mwanza tuwe makini sana na wapuuzi kama hawa la sivyo hata tulivyovijenga wataiba hawa majambazi

Diallo tulivyomchagua alitusaidia nini hapa Mwanza, kutukana watu kwenye vikao kuwa wanaomba umeme wakati nyumba nzuri hawana au kuwatukana watu kuwa wanaomba barabara nzuri wakati hawana magari, watakuwa wanapitisha ng'ombe. Acheni mambo yenu nyie huo upu.u.zi wenu pelekeni huko na CCM Mwanza sahauni mlichezea shilingi kwenye shimo la choo sasa hivi imepotelea kwenye kinyesi
 
Mchangia mada hujui ulisemalo. Na jiji la mwanza sio la kabila moja tu. Diallo akiwa mbunge ns waziri aliwabeba saana ukoo wake mzima.
 
Mtoa mada hujui ulisemalo na mada hii umeileta kiumbeambea zaidi. Katibu ilemela smejiuzuku baada ya kuhongwa na CCM akawauzia kadi za Chadema juzi kwenye mkutano wa rais uliofsnyika viwanja vya Furahisha jijini mwanza ili zirudishwe ionekane vijana jijini mwanza wameichoka Chadema. Zoezi hilo halikufanikiwa na huyo katibu ameamua kujisalimisha mapema kabla joto la jiwe na nguvu ya umma haijamshukia.
 
Wana JF,
Habari habari nilizo zipata kutoka ndani ya CHADEMA Ilemela zinasema mikakati ya mbunge kiwia kuandaa mazingira ya kushinda ubunge mwaka mwaka2015 imesababisha kung'oka kwa katibu wa wilaya aitwae Majura. Inaelezwa majura amejiuzulu baada ya kupinga mpango wa mbunge huyo kumfanya kaka yake Charles Kiwia kuwa mgombea udiwani kata ya Kayenze kwenye uchaguzi ujao.
Mkuu Pillton tupatie usahihi wa hizi taarifa.

Mwanza tulikosea sana kuruhusu sumu ya wachaga kuingia,baada ya kiwia kufanikisha mpango kumuweka dada yake kuwa diwani wa viti maalum,sasa jitihada zote kaelekeza kwa kaka yake.Ni dhahili kabisa kwamba huyu jamaa hakuna cha maana anachofanya kwa wana mwanza zaidi ya kuibeba familia yake na wachaga wenzake,tunaona! Ni bora ya masha kuliko huyu mpuuzi,huyu ni kituko kwa kweli na anafanya hivi kwa kuwa watu walio wengi hapa mwanza hawajitambui ama wanaendekeza siasa za mkumbo.Kiwia ni hatari sana kwa mustakabali wa mwanza,huyu si mjengaji bali ni mbomoaji,mchumaji wa mali apeleke kwao atuache sisi mabwege hatuna kitu.Gari la wagonjwa la msaada amelisajili kwa jina lake,huyu mtu ni mwema kweli? Mwanza tuwe makini sana na wapuuzi kama hawa la sivyo hata tulivyovijenga wataiba hawa majambazi

Inakusaidia nini kutumia ID mbili tofauti kujijibu mwenyewe katika thread moja uliyoianzisha mwenyewe?

Wakazi wa Kayenze ni miongoni mwa wakazi wa jimbo la Ilemela wanaotambua mchango mkubwa wa mbunge Kiwia. Miaka yote jimbo limekuwa chini ya ccm lakini hawakuwahi kuwa na gari la kubebea wagonjwa na ukizingatia umbali uliopo toka Kayenze hadi Hospitali ya mkoa sekou toure lakini Kiwia ameweza kuwapatia gari ambalo limesaidia sana kuokoa maisha ya watu waliokuwa wanafariki kwa kushindwa kufikishwa hospitalini.

Watu wa Kayenze wanatambua jitihada zilziofanywa na Kiwia kwa kusimamia uboreshaji wa miundombinu ya barabara na madaraja ambayo wakati fulani Diallo akiwa mbunge aliwahi kuwaambia kuwa hawezi kupoteza muda kupigania barabara ya kwenda Kayenze ambako hakuna gari inaweza kwenda huko.

Wakazi wa Kayenze ni miongoni mwa wananchi walioshuhudia upatikanaji wa maji ambayo miaka nenda rudi wamekuwa wakiyahangaikia bila msaada wowote kutoka kwa wabunge wa ccm ambao wamepata kuwepo Ilemela lakini leo hii kamanda Kiwia ameweza kusimamia na kuhakikisha kuwa huduma za maji zinaboreka Kayenze kama zinavyoboreshwa maeneo mengine ya jimbo la Ilemela.

Kwa kazi aliyowafanyia wanailemela ni wazi kuwa watendelea kumchagua tena mwaka 2015 sasa wale wanaofikiria kuwania ubunge 2015 na wamegundua kuwa hawawezi kushindana nae ndio hawa wanaoanza kuleta umbea hapa na kupiga mayowe yasiyokuwa na maana yoyote.
 
Wana JF, Habari habari nilizo zipata kutoka ndani ya CHADEMA Ilemela zinasema mikakati ya mbunge kiwia kuandaa mazingira ya kushinda ubunge mwaka mwaka2015 imesababisha kung'oka kwa katibu wa wilaya aitwae Majura. Inaelezwa majura amejiuzulu baada ya kupinga mpango wa mbunge huyo kumfanya kaka yake Charles Kiwia kuwa mgombea udiwani kata ya Kayenze kwenye uchaguzi ujao. Mkuu Pillton tupatie usahihi wa hizi taarifa.
ivi mwanza hamna wasukuma hadi ata udiwani na ubunge mtawaliwe na makabila? acheni upumbavu wana nyanza or Mwanza.
 
sasa wewe kama huna uhakika ulipost yanini? Umbea tu! Mimi naomba tusubili habari kamili kutoka makao makuu ya chama.kama ni kweli ua la. Watu bwana kama jambo hauna uhakika usilipost hapa jukwaani
 
Umbea unakutawala, ndiyo maana sifuri zinakuzunguka. Hata kichwani zero Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
wewe mwenyewe elim yako ni ya darasa la 3B kisha unawakashifu wenzako?? au kwa kuwa na wewe ni mchaga??? haaaaa nakufaham kuliko unavyofikili naakika wana mwanza hivisasa kiwia akigombea na jiwe linashinda.
 
...watu tunawalipa wazoa taka,wengine wanawalipa watengeneza taka...endeleeni kupiga mayowe,wanaMWANZA tumeishaonja utamu wa uhuru na hatuko tayari kurudi utumwani hasrani!...
unalipwa kiasi gani na kiwia?? kuwa mzalendo na wana mwanza?
 
Back
Top Bottom