Mijitusi ya Lusinde Vs Sugu - Clouds FM | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mijitusi ya Lusinde Vs Sugu - Clouds FM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BMM, Apr 3, 2012.

  1. BMM

    BMM Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nimeona clip ya Lusinde akiporomosha kampeni za mijitusi huko Arumeru kupitia You Tube, lakini pia nilisikiliza nyimbo ya Sugu kupitia You Tube, ki ukweli hawa jamaa waliporomosha Mijitusi lakini wote wakiwa na sababu zao binafsi za kufanya hivyo!!!!
    Nikabahatika pia kusikia siku zote mbili Clouds walivyochambua hizo clip na nyimbo;

    Kiufupi wailaani sana na kuiponda sana nyimbo ya Sugu (hadi kuhusisha boss wao mkubwa pale kuiongelea na kudiriki kuiplay hiyo nyimbo kidogo),Lakini hii ya Lusinde jamaa kaishia kushangilia tu (japo kwa kejeli fulani) lakini hawakuchambua kama walivofanya kwa Sugu.

    Hoja: Binafsi Clouds naipenda na vijana wengi najua huwa tunaisikiliza hasa wakati wa asubuhi tuendapo ktk mihangaiko na jioni tukiwa tunarudi, lakini sijaridhishwa na utendaji kazi wake hasa linapokuja suala la kisiasa, Je wanataka kuniaminisha kuwa Clouds ni mashabiki wa chama fulani?na mm kama kijana nahitaji habari za kisiasa ya kishabiki? au kuchambua ni nani na nani yupo sawa kimalengo na mtizamo?

    Ushauri: Usawa na Haki katika Media ni muhimu sana ktk kukuza demokrasia na maendeleo, Clouds pls revisit this angle!
     
  2. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,928
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Radio Mbadala inakuja. stay tuned
     
  3. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,992
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    Mmoja aliporomosha kabla hajawa mbunge, mwingine aliporomosha akiwa mbunge, tena kwenye kampeni. Kuna tofauti
     
  4. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,490
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    nilijiuzuru kuisikiliza hii radio siku nyingi sana na sijui kama bado ipo hadi sasa
     
  5. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 5,015
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    Wanamwita sugu........nani.........sugu.....sugu........sugu, ahaaahahaahaaa. Ni vizuri ungetuwekea huo wimbo wa sugu au utupe link yake.........tuone
     
  6. NAPITA

    NAPITA JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 5,071
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Redio ni nzuri ila inaalibiwa na baadhi ya watangazaji wake wanajifanya kila kitu wanajua wangine tunajua wanajipendekeza kwa baadhi ya viongozi upande wa Magamba.
     
  7. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kuna mtu anaitwa Kibonde, huyu nafikiri anawaangusha sana. Sijui shule yake vizuri ila naidoubt. Jamaa anajifanya anajua kilakitu wkt mi sioni cha maana zaidi ya comedy zake. Hando yuko nondo, actualy ni kwa vile vicheko vyake pale asubuhi vimemualert kila mtu na watu tumeingia u-tb na kuiona ile clip mitusi. Clouds wanatambua vijana wanataka nini sasa, alarm nyingi zimeshawagongea mfano Bushoke alipozomewa pale leaders nk. hata kupatanishwa na Sugu nafikiri ni mision. wajipange wanaweza kukosa suport ya serikali(CDM govt) like how they r enjoying now.
     
  8. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,025
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    oya hii langi yako sio. utafanya watu wasisome post zako.
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,059
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    heeee umefufuka ? habari za arumeru ?
     
  10. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,420
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Hao blouzi female tushawazoea waka R.I.P
     
  11. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 45
    watu wengine bwana!ebu toa mirangi yako inatuumiza macho.
     
  12. m

    mchungusana Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 15
    Shida ya Kibonde kilakitu anajua yeye
     
  13. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,961
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Waaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaafuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu FM
     
  14. j

    jonson Member

    #14
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh mimi nawajua fika hawa jamaa wa clouds radio ni watu wa lowasa ndio maana kila kukicha wanapenda sana kumpamba lowasa. nimejaribu kufanya utafiti nimegundua ya kwamba habari yoyote nzuri iliyoandikwa juu ya lowasa wao wanapenda kuipamba sana. lakini itokee habari kama ya dr mwakyembe au sitta huwa wanaruka wala hawajishughulishi kuisoma habari hiyo. kama kuna mtu anabisha aanze kuwafuatilia leo.gelard hando na mwenzake paul james hawa wote ni vibaraka no 1 wa lowasa hakuna asie jua hili. nimeshawahi kuwakuta wakiteta pamoja na fredi lowasa.hawa hawana cha kuniambia ni washenzi tu.
    Wamekosa akili za kufikiri sawasawa, wao wanadhani kuwa eti lowasa atakuja kuwa president,huu ni wendawazimu uliopitiliza kabisa.
    Ushauri wa bure kwenu ni kwamba, angalieni lowasa wenu alivyoumbuka arusha.amekuwa akijitamba kuwa eti yeye anaheshimika sana arusha.sasa mbona amepigwa chini.kutoa mapesa meeeengi hakukufua dafu.mwizi ni mwizi tu, mchafu ni mchafu tu hawezi kujisafisha na maji taka.nawaambia lowasa wenu hana lolote.kwanza tayari kesha pararise upande mmoja.
     
  15. a

    andrews JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    don't worry about wazushi clouds itakufa kama tbc ni upepo tu waache wajisahau labda wataajiriwa na uhuru radio vijana wa leo wanatka kumuona sumari na sio lusinde waulizeni vizuri,mzalendo iko wapi,uhuru iko wapi rtd iko wapi na sukita imezikwa wapi ni mashoga wa watu hao bana.
     
  16. a

    andrews JF-Expert Member

    #16
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    popote ulipo kijana wa dar na vitongoji vyake jaribu kubadilisha matangazo yako kupitia redio nyingine totote na mjihadhari na clouds fm na tbc hawa ni mawakala wa mafisadi hivyo peleka ujumbe huu kwa mwanamageuzi yeyeote ili ikifika 2015 tutawahoji baada ya kuchukua majimbo yote ya dar.mungu walaani clouds kwani wana damu ya magamba.inshalah
     
  17. M

    Mwanyava JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mimi nimeona tu huo mstari wa NAPITA nikapita kwa kuwa rangi aliyoitumia si rafiki wa macho. Nadhani hajui rangi rafiki kwa macho.

    Heri uliyeamua kumwambia labda atajirekebisha na kuacha kuumiza macho yetu wasomaji.
     
  18. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,590
    Likes Received: 9,521
    Trophy Points: 280
    tre bana awa jamaaa wanafiki sana bana
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Apr 3, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,265
    Likes Received: 27,887
    Trophy Points: 280
    Clouds kweli inanyima watu raha!
     
  20. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #20
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,744
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Me kitambo nshai2pa kule
     
Loading...