Mijadala ya Matatizo ya Magonjwa mbalimbali yaliyotolewa ufafanuzi


liwaya

liwaya

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2014
Messages
801
Points
250
liwaya

liwaya

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2014
801 250
Ndugu yangu anatatizo la kutetemeka hadi anashindwa kushika kitu akiwa mbele za watu msaada wenu unahitajika jamaa ni mzuri sana tatizo lake ni hilo tu
 
I

isombwe

Member
Joined
May 10, 2015
Messages
89
Points
95
I

isombwe

Member
Joined May 10, 2015
89 95
Jamani naomba msaada wa mawazo tafadhari, nimeolewa nina miaka mitatu kwenye ndoa lakini sijabahatika kupata mtoto cha kushangaza ni kwamba tangumeezi January sijapata siku zangu ninakila dalili ya mimba lakini vipimo vinaonesha sina mimba na utrasound insonyesha ndani ya uterus kuna mkusanyiko wa damu ambao si uvimbe wala si mtoto, Cha ajabu nasikia kit kinacheza tumboni na tumbo linakua kubwa. Kiukweli na mimi natamani kuitwa mama naombeni ushauri.
 
sally58

sally58

Member
Joined
Dec 30, 2013
Messages
57
Points
95
sally58

sally58

Member
Joined Dec 30, 2013
57 95
Just prayers and fasting na mambo yako ita kuwa sawa and soon you will be mama blessings
 
M

mzee wa ngada

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
634
Points
250
M

mzee wa ngada

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2015
634 250
Madaktari wana kawaida moja. Wakimtbia mgonjwa au kumpa ushauri wanataa kujua anaendeleaje. Tatizo la wanaoomba ushauri hapa JF Doctor, wakipewa ushauri wa kitaalam kabisa wanaingia mitini. Aliyetoa ushauri hapati feedback kama ushauri ule umesaidia au la ili afikirie kama kuuboresha au kuendelea nao. Personally hicho kitu ndicho kimenipunguzia "mzuka" wa kutoa ushauri under JF Doctor forum.
Tatizo ni akili za mwendokasi..
 
Mpagani

Mpagani

Senior Member
Joined
Oct 8, 2016
Messages
137
Points
225
Age
39
Mpagani

Mpagani

Senior Member
Joined Oct 8, 2016
137 225
Habari wana JF,

Hii thread imekusanya topic zote zilizokuwa sticky's zikiwa awali zimewekwa kwa urahisi wa kuwafikia/kuipata watumiaji mbali mbali ambao wanahitaji kuelewa baadhi ya mambo katika baadhi ya threads.

Hii ni moja ya njia ya utatuzi wa kupunguza idadi za Sticky's katika Jukwaa.

ELIMUTIBA: Jinsi ya kujieleza kwa Daktari

Mabaka, Mba na Fungus (Fangasi) sugu sehemu za siri: Dalili na Matibabu yake

Ugonjwa wa Masundosundo mwilini na sehemu za siri (Genital & Skin Warts)


Punyeto: Nini madhara yake?

Mke anakwepa sana tendo la ndoa, nini kifanyike?

Kufanya ngono wakati wa hedhi


Uume kusinyaa

Homa ya Degedege Ni Nini?


Dawa za Nguvu za Kiume kwa anayetaka!

Dawa na njia mbadala za Kupunguza unene/uzito | Weight Loss techniques and advice

Dawa za kurefusha na kunenepesha uume na njia mbadala

Ugonjwa wa Vidonda Vya Tumbo (Peptic Ulcers Disease): Kinga, tiba na ushauri

Tendo la Ndoa: Faida/umuhimu wa kushiriki tendo hili

Having sex with a pregnant woman: What time (month) in her pregnancy I have to stop?

Fahamu matumizi na faida za asali katika afya ya binadamu

Tarehe/siku nzuri kwa mimba kuweza kutungwa

Kunuka kikwapa: Ni ugonjwa au uchafu?

Kufanya Ngono kinyume na Maumbile

Njia gani za kutumia ili kuacha kabisa unywaji wa pombe?

Kuchutama (Squatting) Njia Salama ya Kwenda Haja

Umri gani ni sahihi kumtahiri mtoto wa kiume?

Tatizo la uke kutoa harufu kali | Vaginal Odor(smell)

Fahamu kuhusu Mabusha (Hydrocele)

Ejaculation Problems: Too Fast, Too Slow or Not at All? [Kuwahi au kuchelewa kumwaga]

Kupungua au kukosa hamu ya kufanya mapenzi (low sexual libido or loss of libido)

Uzazi wa Mpango - Njia za kuzuia, aina ya Uzazi wa mpango na ushauri

Tohara na UKIMWI

Madhara ya kula nyama ya Nguruwe/Kitimoto kwa afya yako...

Chembe ya moyo ni nini? Inatokana na nini?

Tatizo la Kukosa Usingizi (Insomnia) na tiba yake

UHANITHI baada ya kitovu cha mtoto kukatika na kudondokea sehemu zake za siri

Dawa na njia mbadala ya kuotesha na kurutubisha nywele kwa wenye vipara

Kuwashwa sehemu za siri (wanawake)

Mwanaume kuwa na sauti nyembamba, kuota matiti, kuwa na mahips/wowowo yaliyotuna

Tatizo la kutoshika mimba

Kifafa cha mimba

Je shahawa zina madhara kiafya iwapo nitazimeza?

Kutokwa Damu kwenye Fizi: Ni ugonjwa au Ukosefu wa vitamini?

Kipandauso (migraine): Chanzo, Dalili, Tiba na jinsi ya kujikinga na tatizo hili

Kujisikia kichefuchefu na kutapika wakati wa ujauzito (Morning Sickness)

Tatizo la Kuvimba Miguu: Chanzo, Ushauri, dawa na tahadhari (pamoja na wajawazito)

Msaada: Nifanyeje niache kujichua/kupiga punyeto

Wanawake kuota Ndevu na Vipara: Chanzo, tahadhari na tiba yake

Kuzamia Chumvini si Kuzuri?

Maumivu makali ya tumbo wakati wa kuanza hedhi (period)


Wanawake: Tatizo la Kutokwa na Uchafu Ukeni na jinsi ya kukabiliana nalo

Maumivu ya Korodani/pumbu, kuvimba kwake na ushauri wa matibabu

Tatizo la kupata choo kigumu au kukosa choo kwa muda mrefu (Constipation)...


Harufu mbaya mdomoni (bad breath) - Chanzo, dawa za kuzuia na ushauri


Ujue ugonjwa wa Mba na Tiba yake


Ulaji wa Pilipili: Faida na athari zake


Ushauri na Tiba ya kikohozi na mafua


Ushauri na Tiba ya kikohozi na mafua kwa watoto



Pamoja Sana,

AshaDii.
Nimekukubali sana mkuu yaani umeniwekea mambo yamekuwa mterezo bhana big up.....
 
Seawhale

Seawhale

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2016
Messages
505
Points
500
Seawhale

Seawhale

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2016
505 500
Habari wana JF,

Hii thread imekusanya topic zote zilizokuwa sticky's zikiwa awali zimewekwa kwa urahisi wa kuwafikia/kuipata watumiaji mbali mbali ambao wanahitaji kuelewa baadhi ya mambo katika baadhi ya threads.

Hii ni moja ya njia ya utatuzi wa kupunguza idadi za Sticky's katika Jukwaa.

ELIMUTIBA: Jinsi ya kujieleza kwa Daktari

Mabaka, Mba na Fungus (Fangasi) sugu sehemu za siri: Dalili na Matibabu yake

Ugonjwa wa Masundosundo mwilini na sehemu za siri (Genital & Skin Warts)


Punyeto: Nini madhara yake?

Mke anakwepa sana tendo la ndoa, nini kifanyike?

Kufanya ngono wakati wa hedhi


Uume kusinyaa

Homa ya Degedege Ni Nini?


Dawa za Nguvu za Kiume kwa anayetaka!

Dawa na njia mbadala za Kupunguza unene/uzito | Weight Loss techniques and advice

Dawa za kurefusha na kunenepesha uume na njia mbadala

Ugonjwa wa Vidonda Vya Tumbo (Peptic Ulcers Disease): Kinga, tiba na ushauri

Tendo la Ndoa: Faida/umuhimu wa kushiriki tendo hili

Having sex with a pregnant woman: What time (month) in her pregnancy I have to stop?

Fahamu matumizi na faida za asali katika afya ya binadamu

Tarehe/siku nzuri kwa mimba kuweza kutungwa

Kunuka kikwapa: Ni ugonjwa au uchafu?

Kufanya Ngono kinyume na Maumbile

Njia gani za kutumia ili kuacha kabisa unywaji wa pombe?

Kuchutama (Squatting) Njia Salama ya Kwenda Haja

Umri gani ni sahihi kumtahiri mtoto wa kiume?

Tatizo la uke kutoa harufu kali | Vaginal Odor(smell)

Fahamu kuhusu Mabusha (Hydrocele)

Ejaculation Problems: Too Fast, Too Slow or Not at All? [Kuwahi au kuchelewa kumwaga]

Kupungua au kukosa hamu ya kufanya mapenzi (low sexual libido or loss of libido)

Uzazi wa Mpango - Njia za kuzuia, aina ya Uzazi wa mpango na ushauri

Tohara na UKIMWI

Madhara ya kula nyama ya Nguruwe/Kitimoto kwa afya yako...

Chembe ya moyo ni nini? Inatokana na nini?

Tatizo la Kukosa Usingizi (Insomnia) na tiba yake

UHANITHI baada ya kitovu cha mtoto kukatika na kudondokea sehemu zake za siri

Dawa na njia mbadala ya kuotesha na kurutubisha nywele kwa wenye vipara

Kuwashwa sehemu za siri (wanawake)

Mwanaume kuwa na sauti nyembamba, kuota matiti, kuwa na mahips/wowowo yaliyotuna

Tatizo la kutoshika mimba

Kifafa cha mimba

Je shahawa zina madhara kiafya iwapo nitazimeza?

Kutokwa Damu kwenye Fizi: Ni ugonjwa au Ukosefu wa vitamini?

Kipandauso (migraine): Chanzo, Dalili, Tiba na jinsi ya kujikinga na tatizo hili

Kujisikia kichefuchefu na kutapika wakati wa ujauzito (Morning Sickness)

Tatizo la Kuvimba Miguu: Chanzo, Ushauri, dawa na tahadhari (pamoja na wajawazito)

Msaada: Nifanyeje niache kujichua/kupiga punyeto

Wanawake kuota Ndevu na Vipara: Chanzo, tahadhari na tiba yake

Kuzamia Chumvini si Kuzuri?

Maumivu makali ya tumbo wakati wa kuanza hedhi (period)


Wanawake: Tatizo la Kutokwa na Uchafu Ukeni na jinsi ya kukabiliana nalo
https://www.jamiiforums.com/jf-doctor/751600-maumivu-ya-korodani-pumbu-kuvimba-kwake-na-ushauri-wa-matibabu.html
Maumivu ya Korodani/pumbu, kuvimba kwake na ushauri wa matibabu

Tatizo la kupata choo kigumu au kukosa choo kwa muda mrefu (Constipation)...


Harufu mbaya mdomoni (bad breath) - Chanzo, dawa za kuzuia na ushauri


Ujue ugonjwa wa Mba na Tiba yake


Ulaji wa Pilipili: Faida na athari zake


Ushauri na Tiba ya kikohozi na mafua


Ushauri na Tiba ya kikohozi na mafua kwa watoto



Pamoja Sana,

AshaDii.
Mkuu nikuulize, hivi kuna tiba ya tatizo la kutockia vizuri ikiwa imetokea tu yaani co tatizo la kuzaliwa nalo, naomba majibu pliz
 
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
41,242
Points
2,000
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined Sep 25, 2013
41,242 2,000
Huu uzi wa ukweli sana
 
Burhan urasa

Burhan urasa

Member
Joined
Jun 18, 2013
Messages
29
Points
95
Age
27
Burhan urasa

Burhan urasa

Member
Joined Jun 18, 2013
29 95
Wakuu mimi nauliza kama naweza kupata MSAMITU kwa juice yake au unga nipo Babati. Msaada nipo seriouz
 
bea alonzo

bea alonzo

Member
Joined
Dec 15, 2016
Messages
84
Points
125
Age
57
bea alonzo

bea alonzo

Member
Joined Dec 15, 2016
84 125
Nmefurah kuanzishwa kwa uzi huu. Ila nina tatizo ambalo nmehangaika sana hospital nying lkn cjapata nafuu. Tatizo Langu. Nikwamba nasikia maumivu mgogongon pia miguu na mikono inachochoma sana. Tafadhar msaada wenu. Nimehangaika sana
 
H

hishengoma evid

Member
Joined
Sep 24, 2017
Messages
8
Points
20
H

hishengoma evid

Member
Joined Sep 24, 2017
8 20
Nmefurah kuanzishwa kwa uzi huu. Ila nina tatizo ambalo nmehangaika sana hospital nying lkn cjapata nafuu. Tatizo Langu. Nikwamba nasikia maumivu mgogongon pia miguu na mikono inachochoma sana. Tafadhar msaada wenu. Nimehangaika sana
Nmefurah kuanzishwa kwa uzi huu. Ila nina tatizo ambalo nmehangaika sana hospital nying lkn cjapata nafuu. Tatizo Langu. Nikwamba nasikia maumivu mgogongon pia miguu na mikono inachochoma sana. Tafadhar msaada wenu. Nimehangaika sana
Nmefurah kuanzishwa kwa uzi huu. Ila nina tatizo ambalo nmehangaika sana hospital nying lkn cjapata nafuu. Tatizo Langu. Nikwamba nasikia maumivu mgogongon pia miguu na mikono inachochoma sana. Tafadhar msaada wenu. Nimehangaika sana
 
Mr wenu

Mr wenu

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2017
Messages
1,094
Points
2,000
Mr wenu

Mr wenu

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2017
1,094 2,000
Mkuu ZeMarcopolo Ni kweli unayoyasema mimi wengi ninawapa ushauri wangu lakini wakisha pona hawaji kuleta Feedback ndio walivyo Wa-Tanzania matatizo yao wakishapona tu wamesahau wapi waliposhauriwa mpaka kupona waonee huruma hawa Wa-Danganyika mkuu wasamehe hawajuwa watendayo kwani Tabia haina dawa.
Dawa yao inachemka.
 
Kungu Kayuki

Kungu Kayuki

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2018
Messages
358
Points
250
Kungu Kayuki

Kungu Kayuki

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2018
358 250
Mtu mkavu Shukuru Mungu mgonjwa akipoa malipo kwa Mungu usilalamike
 
H

Hachoreki

Member
Joined
May 7, 2018
Messages
10
Points
45
H

Hachoreki

Member
Joined May 7, 2018
10 45
Group A
*Colchicine(colcrys)
Trade name(col-benemind)

*nonsteroidal ant-flamatory drugs(NSAIDs)
Trade name (brufen, indocid)

Group B
*Allopurinol (zyloprim)
(Trade name- duzallo)

*probenecid
(Trade name col-benemind )

*febuxostat

*pegloticase

ANAYEJUA DUKA LA DAWA LINALOUZA BAADHI YA HIZO DAWA MKOA WA DAR ES SALAAM IKIWEZEKANA HATA BEI YAKE NAOMBAA
 
kongoa87

kongoa87

New Member
Joined
May 13, 2018
Messages
1
Points
20
kongoa87

kongoa87

New Member
Joined May 13, 2018
1 20
Nmefurah kuanzishwa kwa uzi huu. Ila nina tatizo ambalo nmehangaika sana hospital nying lkn cjapata nafuu. Tatizo Langu. Nikwamba nasikia maumivu mgogongon pia miguu na mikono inachochoma sana. Tafadhar msaada wenu. Nimehangaika sana
Umewahi kupima vidonda vya tumbo?
 
Maalim Shewedy

Maalim Shewedy

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2017
Messages
3,330
Points
2,000
Age
29
Maalim Shewedy

Maalim Shewedy

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2017
3,330 2,000
[jamani kunawatu baada ya kuhakiki na kuona kweli hii mizizi inafanya kazi kama nlivosema, wameanza kunipigia simu na kusema eti wao ni madaktari na watafiti wanaomba kuifanyia utafiti na tuingie ubia.! Wengine eti niwauzie kwa bei ya jumla.
Tafadhali nasema hivi, dawa siiuzi na wala sihitaji mtafiti wala daktari bingwa hapa!! Maana nawafaham nyie na kujifanya kwenu eti watafiti. Sitaki.
Dawa nawasaidia wanaume wenzangu bureee! Sihitaji usumbufu na kamwe sitamtajia mtu jina la huo mmea hata uje na bilioni.
Hiyo dawa huwa ina saidia nn mkuu...?
 
N

nondo kilimanjaro

Member
Joined
Oct 30, 2017
Messages
56
Points
95
N

nondo kilimanjaro

Member
Joined Oct 30, 2017
56 95
ukiona hivyo kuna matatu
1. wamefanikiwa ndio maana wamekimbia
2. wameona kama vile ushauri si mzuri
3.hawajafanikiwa ----ila hili mara nyingi huwa wanakuja kutoa report kuwa baada ya kufanya hivi limetokea tatizo fulani.
 

Forum statistics

Threads 1,284,841
Members 494,294
Posts 30,842,068
Top