• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Mijadala ya Matatizo ya Magonjwa mbalimbali yaliyotolewa ufafanuzi

P

Peter Majaliwa

Senior Member
Joined
Jun 16, 2017
Messages
159
Points
225
P

Peter Majaliwa

Senior Member
Joined Jun 16, 2017
159 225
Dawa kwasikio linaalotoa muugurumo Kama Luna Mani na macho ambayo hayaonimbali
 
uhurumoja

uhurumoja

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2014
Messages
2,441
Points
2,000
uhurumoja

uhurumoja

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2014
2,441 2,000
Tafadhari naomba usikate tamaa msaada wako ni muhimu sana
Madaktari wana kawaida moja. Wakimtbia mgonjwa au kumpa ushauri wanataa kujua anaendeleaje. Tatizo la wanaoomba ushauri hapa JF Doctor, wakipewa ushauri wa kitaalam kabisa wanaingia mitini. Aliyetoa ushauri hapati feedback kama ushauri ule umesaidia au la ili afikirie kama kuuboresha au kuendelea nao. Personally hicho kitu ndicho kimenipunguzia "mzuka" wa kutoa ushauri under JF Doctor forum.
 
ITmaster

ITmaster

Member
Joined
Jul 4, 2019
Messages
5
Points
45
ITmaster

ITmaster

Member
Joined Jul 4, 2019
5 45
Habar zenu ndugu znguu,,mwezenu na Kama mwaka sas nasumbuliwa na tatizo la kuwaka Moto miguun na kushika ganzi pia(miguu yote miwil)...na sas imepelekea kukosa nguvu miguun hata nnavyo tembea huwaga napepesuka Kama vle nmelewa.......plz naomba ushauri ndugu znguu Ni ipi tiba au dawa ya kutumia ili npate kuponaaa
 
nondo kilimanjaro

nondo kilimanjaro

Member
Joined
Oct 30, 2017
Messages
96
Points
225
nondo kilimanjaro

nondo kilimanjaro

Member
Joined Oct 30, 2017
96 225
Habar zenu ndugu znguu,,mwezenu na Kama mwaka sas nasumbuliwa na tatizo la kuwaka Moto miguun na kushika ganzi pia(miguu yote miwil)...na sas imepelekea kukosa nguvu miguun hata nnavyo tembea huwaga napepesuka Kama vle nmelewa.......plz naomba ushauri ndugu znguu Ni ipi tiba au dawa ya kutumia ili npate kuponaaa
Tocovid ambayo bei ni sh. 130,000/=. ndio nzuri, pia ubadiri mfumo wa ulaji chakula.
 
leop

leop

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2013
Messages
426
Points
500
leop

leop

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2013
426 500
habar! naomba nisaidiwe nina ndugu yangu ni mjamzito and anatatizo pia la PId ameshatumia dawa nyingi shida hiyo haijatoka, je kuna uwezekano kiumbe kikakua mpaka mwisho? na kama kuna soln yoyote tunaomba msaada wenu
 
Abdu mdachi

Abdu mdachi

New Member
Joined
Feb 23, 2017
Messages
2
Points
95
Abdu mdachi

Abdu mdachi

New Member
Joined Feb 23, 2017
2 95
Habar zenu ndugu znguu,,mwezenu na Kama mwaka sas nasumbuliwa na tatizo la kuwaka Moto miguun na kushika ganzi pia(miguu yote miwil)...na sas imepelekea kukosa nguvu miguun hata nnavyo tembea huwaga napepesuka Kama vle nmelewa.......plz naomba ushauri ndugu znguu Ni ipi tiba au dawa ya kutumia ili npate kuponaaa
Habar mkuu, km hujapata dawa ya tatzo lako naomba nitafute niko na dawa itakayosaidia tatzo lako. 0712389865
 
Asclepius

Asclepius

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2017
Messages
698
Points
1,000
Asclepius

Asclepius

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2017
698 1,000
habar! naomba nisaidiwe nina ndugu yangu ni mjamzito and anatatizo pia la PId ameshatumia dawa nyingi shida hiyo haijatoka, je kuna uwezekano kiumbe kikakua mpaka mwisho? na kama kuna soln yoyote tunaomba
Nashauri aendelee na tiba hasa cephalosporins ni antibiotics nzuri kipindi cha ujauzito
Na kuhusu mimba lolote laweza kutokea asipotumia matibabu kuna dawa inaitwa powersafe ceftriaxone ametumia pia ikashindwa kumtibu???
 
3llyEmma

3llyEmma

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2017
Messages
4,663
Points
2,000
3llyEmma

3llyEmma

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2017
4,663 2,000
Mimi nina tatizo la kuota vipele kwenye kidevu.. mara ninaponyoa ndevu baada ya wiki 1 vinaanza kutokeza tena kwa wingi sana.
Msaada wa dawa kwa anaejua
 
kasigazi kalungi

kasigazi kalungi

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2013
Messages
3,318
Points
2,000
kasigazi kalungi

kasigazi kalungi

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2013
3,318 2,000
Tatizo la kutoka harufu mbaya kwenye pua,ni madaktar gani wanatibu hilo tatizo.
 
Shedrack1998

Shedrack1998

Member
Joined
Oct 7, 2019
Messages
5
Points
45
Shedrack1998

Shedrack1998

Member
Joined Oct 7, 2019
5 45
Habari doctor,
Mimi ni ni muathirika wa masikio yaan hayasikii vizuri. Na nina experience vitu vifuatavyo!
a)Yana unguruma kwa ndani.
b)Mtu akiongea namsikia ila sijui n nn anamaanisha
c)Mtu akiwa mbali simsikii kabosa.
d)Hayaumi wala kutoa usaha.

Mwanzo nilitumiaga hizi ear drop za kunyunyizia sikion hazikufanya kazi. Badae nikaenda kupima na kupewa dawa zinaitwa neuroloton nilitumia miezi mitatu ila nazo hazija fanya kazi.

Nimesikia altenative way n kufanyiwa cochlear implant.

Rai yangu kwako ni je kuna dawa zaid ya hiyo ? na je kufanyiwa cochlear implantvina cost sh ngap?
 

Forum statistics

Threads 1,405,166
Members 531,922
Posts 34,479,322
Top