herman joshua
JF-Expert Member
- Dec 30, 2018
- 2,305
- 3,996
Mbona kama msibani sasa🤔
Mbona kama msibani sasa🤔
Ila we si unanichora tu kweli wkt mwingine ona nimechanganya When I was your man ya Bruno Mars na If I were a boy ya B, kweli?, penzi ni madawa ya kulevya, Dah 😂😂😂😂View attachment 3456292
Niendelee ama………Hapo nimepick randomly😄
Nakutazama tu unavyohaha haha 😆 😂 😅Ila we si unanichora tu kweli wkt mwingine ona nimechanganya When I was your man ya Bruno Mars na If I were a boy ya B, kweli?, penzi ni madawa ya kulevya, Dah 😂😂😂😂
Ni msiba wa furaha ouyeaaaah ashhhhMbona kama msibani sasa🤔
Akiingia mitini mbona kuna backup za vijana wengine wanaojielewa akina Al-mukheef , dosho12 , na ApolloShadow utajichagulia tu wewe mwenyewe 🤣
🤣🤣🤣sikutegemea kama ungemtaja Apollo
Huyu kijana anaonekana anapenda sana kamnyweso, si atakuwa ananirudia nyumbani alfajiri sitaki mie😅😅
😁😁Anaweza kulewa penzi lako 🤣🤣🤣 akawa anarudi jioni mapema tu, saa kumi na moja kasoro yupo home.
Anaichapa akitoka kazini, anaichapa mkitaka kulala na unaamka imo, inatandikwa tena 🤣🤣🤣 hapo ndiyo utawish bora angekua mlevi wa kamnyweso 🤣
Tabia mbaya hiyo kuchungulia wakubwa🤣🤣🤣Kuna libaba limoja lilikuwa linakuja kumfanyia tabia mbaya Aunt yangu some yrs back mm nikiwa std 3 na 4, aunt yangu alikuwa analia half nlikuwa sijuagi ni kwanini hata, tena huyo baba nalionaga linaitwa Mushi🤣🤣🤣 kuna siku Aunt alikuja kuzima taa ya nje halafu Mushi akamdinya nje usiku
Kweli kabisa, unaweza kulia na machozi yakatoka ila kumbe “chozi la utamu” linatoka huku unasema “asante bebi”Ni msiba wa furaha ouyeaaaah ashhhh
Njoo hapa masaki kwanza..
Kwahiyo ulikua unawapiga chabo 😂😂Kuna libaba limoja lilikuwa linakuja kumfanyia tabia mbaya Aunt yangu some yrs back mm nikiwa std 3 na 4, aunt yangu alikuwa analia half nlikuwa sijuagi ni kwanini hata, tena huyo baba nalionaga linaitwa Mushi🤣🤣🤣 kuna siku Aunt alikuja kuzima taa ya nje halafu Mushi akamdinya nje usiku
Alafu kweli maana haiwezekani kafungua ID chap kakimbilia kwenye huu uzi😅😅
Alizima taa ya nje sasa walifanya karibu na dirishani nikasikiaTabia mbaya hiyo kuchungulia wakubwa🤣🤣🤣
I think it comes with age
- Unapenda kusikia zile sauti za mahaba au mpenzi / mwenza wako akizitoa zinakukera?
- Ushawahi kukutana na miguno au vilio vya ajabu mpaka vikakushangaza? ilikuwaje?
Mimi najitolea kusema kwa niaba ya wanawake, "wanaume tunapenda mkitoa hizo sauti zenu na mkigugumia na vile vibesi" jitahidini msitulombe kama mabubu.
View attachment 3453022
Kwenye simulizi yangu ya mwisho ya “Utamu wa Tunda la kati” nilisahau kuzungumzia hili.
Moja ya vitu ambavyo yule kaka aliwazidi wengine ni kutoa ile sauti nzito ya kiume mambo yakinoga na kunichombeza chombeza. Moto aliokua ananipelekea tayari ulikua unanichanganya, ila ile mihemo na zile miguno ya "mmmh mamaaa" na sifa za hapa na pale vilinimaliza.
SOMO LA LEO: Sauti, vilio na miguno inanogesha tendo, siyo wanawake tu na nyie wanaume pia toeni, TUNAZIPENDA!
Ni hayo tu, Alamsiki!
Analia KE tu
Unanikumbusha tukio moja hilo🥲🥲Alizima taa ya nje sasa walifanya karibu na dirishani nikasikia
Haaaah dadeki we bibi nimekushindwa au wewe ndo yule BIBI SINGELI nini maana daahUlijionea nini huko? Au na wewe uliishia kukwea mnazi na mkono kama ApolloShadow
Newlyweds Harmful , waifu material vipi bado mmelaliana?