Miguno, vilio, sauti za mahaba ukiwa kitandani

Miguno, vilio, sauti za mahaba ukiwa kitandani

Kwanza naanza kusikilizia kama treni ya SGR inavyokuja station kuna miguno natural inatokeaga tu, ila lazima nikuchabange sana wakati huo nikiwa nakuongelesha dirty stuff. Mie huwa sijamazagi kwenye Mchezo Im the coach pia ni captain kwa wkt mmoja, mchezo unanihusu 100%😀
Singasinga hauvumi lakini umo 😋😅😅 mambo mazuri 💯
 
naachagaa kama kengele za break 😅😅
Aiseeeeeh

giphy.gif
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom