Ududu JF-Expert Member Joined Aug 16, 2013 Posts 1,020 Reaction score 556 Feb 19, 2018 #1 Habarini wakuu?? Nahitaji midoli ya kike mitatu kwa ajili ya duka la nguo.Iwe mizima juu na chini kwa ajili ya Gauni, sketi, jeans au blauzi. Kwa mwenye nayo anicheki PM tupeane contact..
Habarini wakuu?? Nahitaji midoli ya kike mitatu kwa ajili ya duka la nguo.Iwe mizima juu na chini kwa ajili ya Gauni, sketi, jeans au blauzi. Kwa mwenye nayo anicheki PM tupeane contact..
Daudi Mchambuzi JF-Expert Member Joined Nov 25, 2010 Posts 62,190 Reaction score 128,272 Feb 19, 2018 #2 iko ile midoli ya mapenzi, utahitaji pia??