King Shaat
JF-Expert Member
- Aug 30, 2013
- 863
- 835
Oh nshaona mkuu
sasa hivi wanaunganisha store kuna baadhi ya apps zitaongezeka utaweza kuinstall apps za simu.
Mimi nilijua ni kama pc kabisa. Unainstall programs kama computer za kawaida.
sasa mkuu katika hiyo surface pale upande wa usb unaweza kutumia modem?
Je ina suport sim card??
ni kama full pc kila kitu una install photoshop, vlc nk. hapo nilikua namjibu jamaa kuhusu surface rt ambayo ilikua inatumia windows rt.
surface 1 na 2--- app za simu na tablet
surface 3--------- app za pc
surface pro 1,2,3--app za pc
Ni Dell Venue 7840
Sasa huo ndo mpango nliokuwa nauongelea!!! Hizi Asus Chi series ni detachable kama zile Transformers?
Dah safi sana asee!. Na HP unawa'rate vipi kwenye game ya tablets mkuu Chief-Mkwawa
Naamini huko siku za mbeleni kutakuwa na devices (ranging from smartphones to phablets and tablets) zenye bezels nyembamba kinyama. Kwa upande wa smartphones naona LG G Series ka G2 na G3 wamejitahidi angalau. Kiasi kwamba the whole device inaonekana kama ni screen tu