"Michael Wage ni Mtumishi Mwadilifu"


ngoshwe

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
4,111
Likes
62
Points
145
ngoshwe

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2009
4,111 62 145
Michael Wage, alikuwa mhasibu wa Halmashauri ya Bagamoyo, Serikali imemsimamisha kazi yeye na Watumishi wengine kwa tuhuma za ubadhilifu wa Tshs. 900milioni na mamlaka husika zinaendelea na uchunguzi ili kupata ushahidi wa kina wa kuwezesha Serikali kumfikisha Wage na watuhumiwa wengine Kizimbani.
Wage ambaye sina shaka analikuwa ana mfahamu Bw. Jerry Muro muda mrefu, anakwenda kutokana na taarifa za kipolisi, anaamua kukimbilia Polisi kumripoti Jerry Muro kuwa anamwomba rushwa ya Tshs. 10 Millioni kwa nguvu na kujifanya yeye ni mtumshi wa TAKUKURU!, Polisi wanamwandalia Wage mazingira ya kutendea uhalifu (Scene of Crime) kama ilivyo kwenye michezo ya kuigiza, wanamweleza wataweka mtego kumnasa Jerry na Wage anapaswa "kupozi" kama msanii wa Hollywood ili picha isijeikakosa mauzo.
Wage kweli ni mwadilifu kwa Serikali yake, anafanikisha kazi aliyotumwa na Serikali pasipo hata posho!. Jerry na wenzake watatu wanakamatwa katika siku na mazingira tofauti na baadae kufikishwa Mahakamani kwa tuhuma za kumwomba Wage rushwa kwa nguvu……
Hakika Wage ni mtumishi muadilifu, ameweza kujikosha wa jamii kuwa yeye ni safi kabisa, pamoja na kudaiwa kuchota mijihela yote hiyo Serikalini, lakini hakuwa tayari kutoa hata senti moja ya rushwa na akijua kuwa tukio zima la kuombwa rushwa likarekodiwa kwa kamera za CCTV za polisi, Wage hakusita kuonyesha umahiri wake kwenye sanaa za maigizo Serikalini kwa kuwa mgumu kutoa rushwa ili polisi (Serikali) ipate kielelezo kamili kuwa nguvu zilitumika katika tukio zima la Wage kuombwa rushwa.
Wage ameonyesha upendo kwa Serikali yake kwa kukubali kusimama kama shahidi wa kwanza upande wa mashtaka pamoja na tuhuma dhidi yake za kuchota na kufuja mamilioni ya Serikai katika Halmashauri ya Bagamoyo, pamoja na kuwa benchi kwa ubadhirifu..... Kwa kweli hapa Wage amecheza sinema ya Katun ya Tommy & Jerry!.



.............Nchi yangu Tanzani, jina lako ni tamu sana, nilalapo nakuota wewe, niamkapo ni heri mama weee,...

................Sitaweza kusahau mimi, mambo mema ya kwetu kabisaaa...ah,

.............Tanzania Tanzani, watu wako ni wema sana weeeee...

[ame="http://www.youtube.com/watch?v=UXDh7OwlOOM"]http://www.youtube.com/watch?v=UXDh7OwlOOM[/ame]
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,139
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,139 280
mh........
 
ngoshwe

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
4,111
Likes
62
Points
145
ngoshwe

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2009
4,111 62 145
YES, sijajua Wage ni wa kabila gani, angekuwa makabila fulani asingekubali kushirikiana na Serikakali hivi wakati anatuhumiwa na sasa hana kazi, ameombwa milioni 10 tu kati ya milioni 900 lakini hakuwa tayari kutoa kwa kuwa yeye ni mpiga vita rushwa!
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
196
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 196 160
Ngoshwe Heshima kwako ...
bila shaka madirector wa film za bongo kina Mtitu watakua wamemuona, na ninaimani ameonyesha kipaji chake.
ila waliomuandalia script ni wachovu, wamekosa uhalisia, maana tangu film inaanza nilijua hatima yake nini, maana hatima yake ni AIBU NA KUUMBUKA KWA MKUU WA POLICE KANDA MAALUMU....sasa tuendelee kuangalia film kama hautathibitisha kuwa script ilipangwa vibaya, na hakimu mwishoe atasema nendeni mkamlete alioomba rushwa maana hayupo hapa....pazia linafungwa tunasubiri episod 2, wakati serikali kupitia polisi wakiandaa rufaa.
 
Pengo

Pengo

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2009
Messages
579
Likes
3
Points
0
Pengo

Pengo

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2009
579 3 0
Umetumwa na Wage au mpambe wake?
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
196
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 196 160
Umetumwa na Wage au mpambe wake?
Pengo....hii filamu imeanza tayari waigizaji wapo jukwani, muongoza igizo amekaa pembeni akiwaacha waigizaji wake waonyeshe ujuzi wao...
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
kaazi kweli kweli YETU MACHO + MASIKIO
 
ngoshwe

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
4,111
Likes
62
Points
145
ngoshwe

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2009
4,111 62 145
Pengo....hii filamu imeanza tayari waigizaji wapo jukwani, muongoza igizo amekaa pembeni akiwaacha waigizaji wake waonyeshe ujuzi wao...
hapa sitaki kuamini kuwa kwa kuwa ni filamu yake ya kwanza ambayo kacheza kwa staili ya maigizo, ataonekana akiitumbulia macho makavu kamera huku akijaribu kupinga "siwezi kutoa rushwa mimi kama kufungwa nikafungwe tu".....
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
196
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 196 160
hapa sitaki kuamini kuwa kwa kuwa ni filamu yake ya kwanza ambayo kacheza kwa staili ya maigizo, ataonekana akiitumbulia macho makavu kamera huku akijaribu kupinga "siwezi kutoa rushwa mimi kama kufungwa nikafungwe tu".....
ndo maana naamini script iliandaliwa hovyo, ama mwandaaji hakuwahi kuwa mwigizaji kabla ama ndio mission yake ya mwanzo, haiitaji kuwa uliebobea kuweza kuona hilo....tangu lini Rushwa ikadaiwa kwa nguvu ? huo ni unyang'anyi, sasa nasikia kuna madirector wataalamu wameingizwa ili kuiboresha script, labda tutaona mabadiliko kwa kadri film hii itakavyokuwa inasonga mbele.
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,584
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,584 280
YES, sijajua Wage ni wa kabila gani, angekuwa makabila fulani asingekubali kushirikiana na Serikakali hivi wakati anatuhumiwa na sasa hana kazi, ameombwa milioni 10 tu kati ya milioni 900 lakini hakuwa tayari kutoa kwa kuwa yeye ni mpiga vita rushwa!
mluguru kwao ni matombo...namjua sana maana mdogo wake wa damu yake kaoa kwetu
 
ngoshwe

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
4,111
Likes
62
Points
145
ngoshwe

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2009
4,111 62 145
mluguru kwao ni matombo...namjua sana maana mdogo wake wa damu yake kaoa kwetu
Sawa afande!, waluguru ni wazalendo kuliko wakurya ambao wanalinda nchi hii?
 
Gudboy

Gudboy

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
868
Likes
49
Points
45
Gudboy

Gudboy

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
868 49 45
hakimu ataamua, maana polisi sasa hivi wameamua kufanya na kazi za pccb,
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,796 280
Ana guest kama 6 hivi morogoro na miji mingine!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,288
Members 475,050
Posts 29,253,023