Miaka michache ijayo, ibada zitakuwa kama ifuatavyo.

Miaka michache ijayo, ibada zitakuwa kama ifuatavyo.

mojoki

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Posts
1,313
Reaction score
291
Miaka michache ijayo, ibada zitakuwa kama ifuatavyo.
MCHUNGAJI: Bwana asifiweeeee!
WAUMINI: Ameeeeeeeeeni!
MCHUNGAJI: Tafadhalini washarika sasa tuchukue iPad,
tablet PC, simu na kindle zetu ili tufungue 1 Wakorintho
13:13. Pia washeni bluetooth zenu ili muweze kupokea
mahubiri. Mnaotumia facebook, twitter, BBM na Whatsapp
mnaweza kuendelea kupokea mahubiri haya. Tafadhalini
washarika mnaweza kutumia Wi-Fi ya kanisa kwa uhuru
kabisa kwa kutumia nywila ya IMANI613. Haleluuuuuuuyah!
WAUMINI: Haleluuuuyaaaaaaaah!
MCHUNGAJI: Wapendwa washarika sasa ni wakati wa
sadaka kwa hiyo kadri ya itakavyokupendeza kumtolea
Mungu unaweza kutumia credit ama debit card, pia unaweza
kutoa sadaka kwa njia ya MPesa, Tigopesa, Airtel money
ama ZPesa kupitia namba zinazoonekana kwenye skrini.
WAKATI WA MATANGAZO
KATIBU WA USHARIKA: Wapendwa washarika wiki hii
kutakuwa na mikutano ya kiroho kupigia group letu la
Facebook. Mada kuu itakuwa uponyaji wa kiroho kwenye
ndoa. Washarika wote mnakaribishwa kushiriki.
Siku ya Alhamisi kutakuwa na mafundisho ya Biblia moja
kwa moja kupitia Skype kuanzia saa moja jioni. Tafadhali
msikose kushiriki. Pia mnaweza kuendelea kufuatilia ibada
hii pamoja na mafundisho yote kutoka kwa mchungaji
kupitia akaunti yake ya Twitter.
Haleluyaaaaaah!
WAUMINI: Ameeeeeen!


Source, Nimeiba fb
 
Mpesa, Airtel money on work through our church..

Near by Soweto Mbeya.
 
Kwa taarifa yako hayo mambo ya mitandao na ibada katika hali ya kisasa tayari yameshaanza katika makanisa tembelea kanisa la Winners Chapel linaloongozwa na Askofu Dr. David Oyedepo liko Banana Ukonga DSM,wachungaji na baadhi ya waumini wanatumia iPad katika kuhubiri au kusoma Biblia ibada zinarushwa moja kwa moja kupitia sitelite ambapo ibada moja inaongozwa na yeye akiwa Cananland Nigeria na anawahudumia waumini wa madhehebu hayo duniani kote kwa wakati mmoja, hayo mambo ya M -Pesa Airtel money na tiGo pesa ni jambo la kawaida katika makanisa, makanisa hayo yamefikia hatua ya kutoa usafiri wa bure kwa waumini wao kwenda na kurudi kanisani katika maeneo mbalimbali ya DSM kama Kigamboni, Mbezi, Mbagala na Tegeta, Bwana Yesu Asifiweeeeee
Miaka michache ijayo, ibada zitakuwa kama ifuatavyo. MCHUNGAJI: Bwana asifiweeeee! WAUMINI: Ameeeeeeeeeni! MCHUNGAJI: Tafadhalini washarika sasa tuchukue iPad, tablet PC, simu na kindle zetu ili tufungue 1 Wakorintho 13:13. Pia washeni bluetooth zenu ili muweze kupokea mahubiri. Mnaotumia facebook, twitter, BBM na Whatsapp mnaweza kuendelea kupokea mahubiri haya. Tafadhalini washarika mnaweza kutumia Wi-Fi ya kanisa kwa uhuru kabisa kwa kutumia nywila ya IMANI613. Haleluuuuuuuyah! WAUMINI: Haleluuuuyaaaaaaaah! MCHUNGAJI: Wapendwa washarika sasa ni wakati wa sadaka kwa hiyo kadri ya itakavyokupendeza kumtolea Mungu unaweza kutumia credit ama debit card, pia unaweza kutoa sadaka kwa njia ya MPesa, Tigopesa, Airtel money ama ZPesa kupitia namba zinazoonekana kwenye skrini. WAKATI WA MATANGAZO KATIBU WA USHARIKA: Wapendwa washarika wiki hii kutakuwa na mikutano ya kiroho kupigia group letu la Facebook. Mada kuu itakuwa uponyaji wa kiroho kwenye ndoa. Washarika wote mnakaribishwa kushiriki. Siku ya Alhamisi kutakuwa na mafundisho ya Biblia moja kwa moja kupitia Skype kuanzia saa moja jioni. Tafadhali msikose kushiriki. Pia mnaweza kuendelea kufuatilia ibada hii pamoja na mafundisho yote kutoka kwa mchungaji kupitia akaunti yake ya Twitter. Haleluyaaaaaah! WAUMINI: Ameeeeeen! Source, Nimeiba fb
 
Miaka michache ijayo, ibada zitakuwa kama ifuatavyo.
MCHUNGAJI: Bwana asifiweeeee!
WAUMINI: Ameeeeeeeeeni!
MCHUNGAJI: Tafadhalini washarika sasa tuchukue iPad,
tablet PC, simu na kindle zetu ili tufungue 1 Wakorintho
13:13. Pia washeni bluetooth zenu ili muweze kupokea
mahubiri. Mnaotumia facebook, twitter, BBM na Whatsapp
mnaweza kuendelea kupokea mahubiri haya. Tafadhalini
washarika mnaweza kutumia Wi-Fi ya kanisa kwa uhuru
kabisa kwa kutumia nywila ya IMANI613. Haleluuuuuuuyah!
WAUMINI: Haleluuuuyaaaaaaaah!
MCHUNGAJI: Wapendwa washarika sasa ni wakati wa
sadaka kwa hiyo kadri ya itakavyokupendeza kumtolea
Mungu unaweza kutumia credit ama debit card, pia unaweza
kutoa sadaka kwa njia ya MPesa, Tigopesa, Airtel money
ama ZPesa kupitia namba zinazoonekana kwenye skrini.
WAKATI WA MATANGAZO
KATIBU WA USHARIKA: Wapendwa washarika wiki hii
kutakuwa na mikutano ya kiroho kupigia group letu la
Facebook. Mada kuu itakuwa uponyaji wa kiroho kwenye
ndoa. Washarika wote mnakaribishwa kushiriki.
Siku ya Alhamisi kutakuwa na mafundisho ya Biblia moja
kwa moja kupitia Skype kuanzia saa moja jioni. Tafadhali
msikose kushiriki. Pia mnaweza kuendelea kufuatilia ibada
hii pamoja na mafundisho yote kutoka kwa mchungaji
kupitia akaunti yake ya Twitter.
Haleluyaaaaaah!
WAUMINI: Ameeeeeen!


Source, Nimeiba fb

mkuu toka uji ziwa mpk now mtandaoni? ingekuwa enzi zetu ungeiadisia hii kwa kina munuo na ben au dom usiku watu wacheke kabla tilya hajapita
 
mkuu toka uji ziwa mpk now mtandaoni? ingekuwa enzi zetu ungeiadisia hii kwa kina munuo na ben au dom usiku watu wacheke kabla tilya hajapita

Dah we jamaa umenijuaje???, ebana eeh kumbe unaingia pia humu Brother
 
Back
Top Bottom