Miaka 51 ya uhuru wa mta-mnganyika angalieni jamani

MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,320
2,000



Mheshimiwa muhusika umechuka hatua gani mpaka wakati huu nchi inatimiza miaka 51 ya UHURU

je?wewe utakubali mwanao umlete kusoma shule kama hiyo?tafadhalini wajibikeni
 

Genekai

R I P
Feb 9, 2010
12,532
2,000
Ye ana shida gani mkuu wakati watoto wake wako Feza girls, Marian na St Francis? Kazi tunayo!!!!
 

bysange

JF-Expert Member
Jan 11, 2011
4,429
2,000
Nahii nayo inahusika BRN kweli?daa uongozi wa eneo umeridhika na hali hiyo kweli
 

Nyange

JF-Expert Member
Mar 25, 2010
3,474
2,000
Hapo utakuta wakazi wa eneo hilo wamevaa T-shirt imeandikwa. chagua CCM maisha bora kwa kila mtanzania
 

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Aug 10, 2009
13,152
2,000
Kwa kuwa Bagamoyo ni mji wa kihistoria naona wameacha makusudi ili wasome watoto mbumbumbu kihistoria..i.e sehemu ya kuzalishia wanafunzi mbumbumbu ambao watakuja kuwa raia mbumbumbu na ikiwezekana waje kutuongoza!
 

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Sep 14, 2010
11,784
2,000
Kwa kuwa Bagamoyo ni mji wa kihistoria naona wameacha makusudi ili wasome watoto mbumbumbu kihistoria..i.e sehemu ya kuzalishia wanafunzi mbumbumbu ambao watakuja kuwa raia mbumbumbu na ikiwezekana waje kutuongoza!
Historia itakuwa imejirudia!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom