Miaka 50 ya Uhuru na huduma ya afya


eumb

eumb

Senior Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
149
Points
0
eumb

eumb

Senior Member
Joined Apr 2, 2012
149 0
Juzi ndugu yangu alipata ajali ya Pikipiki huko Kigamboni, akapelekwa Hospitali ya Vijibweni, huko wakamhamishia Temeke hospital, alipofikishwa Temeke na Ambulance hapakuwa na jipya zaidi ya kumpleka kwenye wodi iliyofurika kupindukia, wagonjwa wakiwa wamelala wawili wawili huku nesi mmoja mwenye kauli mbaya hana hata muda wa kuangalia faili lake, alipata huduma baada ya masaa kumi, then ndio akahamishiwa Muhimbi tena kwa mbinde
 
sindano butu

sindano butu

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2012
Messages
484
Points
225
Age
31
sindano butu

sindano butu

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2012
484 225
hayo ndo mnachovuna baada ya kuchagua ccm yenye kuona NI BORA TUJENGE BARABARA KILAKONA YA NCHI ILA AFYA ZA WATU NI BAADA YA MIRADI KUMALIZIKA!!
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
60,081
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
60,081 2,000
Huduma zitaboreka iwapo tu maslahi ya Madaktari na wauguzi yataboreshwa , ikiwa ni pamoja na upatikanaji wa madawa na vifaa tiba , unalikumbuka sakata la Dr Ulimboka ? Hayo ndiyo aliyokuwa anayapigania , tumezungumza sana kuhusu haya mambo , halafu simply anakuja mtu anasema ' LIWALO NA LIWE ' ,kila binaadamu atalipwa kutokana na matendo yake , Stay tuned .
 
I

iseesa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
944
Points
0
I

iseesa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
944 0
Juzi ndugu yangu alipata ajali ya Pikipiki huko Kigamboni, akapelekwa Hospitali ya Vijibweni, huko wakamhamishia Temeke hospital, alipofikishwa Temeke na Ambulance hapakuwa na jipya zaidi ya kumpleka kwenye wodi iliyofurika kupindukia, wagonjwa wakiwa wamelala wawili wawili huku nesi mmoja mwenye kauli mbaya hana hata muda wa kuangalia faili lake, alipata huduma baada ya masaa kumi, then ndio akahamishiwa Muhimbi tena kwa mbinde
Haya mambo hayo!! Madaktari wakigoma mnawalaumu na kuwabeza
 
Chibolo

Chibolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
3,541
Points
2,000
Age
39
Chibolo

Chibolo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
3,541 2,000
Afadhali na huyo ndg.yako amelionja joto la jiwe!
 
K

kindafu

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
1,163
Points
2,000
K

kindafu

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
1,163 2,000
Juzi ndugu yangu alipata ajali ya Pikipiki huko Kigamboni, akapelekwa Hospitali ya Vijibweni, huko wakamhamishia Temeke hospital, alipofikishwa Temeke na Ambulance hapakuwa na jipya zaidi ya kumpleka kwenye wodi iliyofurika kupindukia, wagonjwa wakiwa wamelala wawili wawili huku nesi mmoja mwenye kauli mbaya hana hata muda wa kuangalia faili lake, alipata huduma baada ya masaa kumi, then ndio akahamishiwa Muhimbi tena kwa mbinde
Tulishindwa kuwawajibisha hao wanaotukamua kodi kila upande wakati ule wa mgomo wa madaktari, sasa tunalia lia nini tena???
 

Forum statistics

Threads 1,296,619
Members 498,672
Posts 31,253,898
Top