Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miaka 50 ya TANGANYIKA - Arusha kukesha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Crashwise, Dec 8, 2011.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,107
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    Kwa wakazi wa Arusha na vitongoji vyake, kwa heshima na taazima napenda kuchukua nafasi hii kuwa karibisha leo katika mkesha kuazimisha miaka 50 ya TANGANYIKA nooo Tanzania bara kwenye uwanja wa Sheikh Amri Abeid...
    Ulizi utakuwa wa kufa mtu hatuwaogopi Al Shabaab wala kile kijikundi cha 2858....
    al-shabaab.jpg

    Asanteni sana ila ikumbukwe binafsi sitakuwepo.....
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,689
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    2858 bado ni tishio?tunasikia wamehamishiwa kambi nyingine
     
  3. sam2000

    sam2000 JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 408
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    What are we celebrating again? 50 years of hardship in our country which is blessed with everything.
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,107
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    Miaka 50 ya umasikini............hahahaha
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,107
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    Kwani siku walizo mpa JK zimeshaisha......au wamewatuliza na ile chenji ya rada
     
  6. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Mbona unatukaribisha halafu unatutisha kwa picha halafu inaonekana wewe mwoga kweli....hatuwaogopi ila sitakuwepo.
     
  7. P

    Paul J Senior Member

    #7
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi 2858 wamepotelea wapi ama wanasubiri hizo siku 100 walizompa mkuu wa nchi walianzishe?

    Kuhusu miaka hamsini ya uhuru, mimi sitakuwepo labda kama itakuwa ni kwa ajiri ya kudai uhuru wa kweli wa Tanganyika kutoka mikononi mwa wakoloni weusi!
     
Loading...