Miaka 50 uhuru!,tvz mbona haionekani tanzania bara ? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miaka 50 uhuru!,tvz mbona haionekani tanzania bara ?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by commonmwananchi, Nov 9, 2011.

  1. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 2,143
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    Habari wadau,naomba mwenye kuelewa hili anisaidie kuelewa,ni kawaida vyombo vya vya bara(Tanganyika)magazeti,redio na televisheni kurusha matangazo yake visiwani zanzibar na pia magazeti kuuzwa pande zote mbili za nchi.Lakini inakuwaje TELEVISHENI ZANZIBAR hairushi matangazo yake huku bara? naomba kuwakilisha!
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,153
    Likes Received: 2,401
    Trophy Points: 280
    Yakhe wataka chokoza kina hamijei eheee?
     
Loading...