Miaka 3 ya Tundu Lissu kutokuwepo Tanzania

Miaka 3 ya Tundu Lissu kutokuwepo Tanzania

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Posts
13,712
Reaction score
58,837
Najua ulishambuliwa ili wengine tukate tamaa kutetea haki pia ili kuwakatisha tamaa mawakili wanaotetea haki za upinzani Tanzania ndi maana miaka 3 ambayo haupo mahakama imewekwa mfukoni hakika usingekubali ungekuwepo nchini. walitaka kukuua ili zile hoja zako mahakamani zisiwepo.

Maono yako yanatimia kila uchao hakika kuna pengo kubwa sana uliloliacha katika nyanja ya sheria.

Nakumbuka ulivyokuwa ukiwatetea watu bure Mahakamani kuanzia kule Nyamongo,uje wakina Max, Lwakatale na wengine kibao uliwatetea ujawai badilika lakini uko uliko utakuwa unasikitika sana jinsi hali ya mahakama ilivyo mbaya.

Nakuhakikishia njoo nyumbani safari ipo mwisho ya kumtokomeza ccm kama shetani mkuu wa taifa ili utawala uliopo ukingoni ufanya kama Magufuli anavyofanya ili uanguke kwa uwezo wa Mungu.
 
Ila naye arudi home.
MUSIBA alishamruhusu - Mwenyekiti si kishapatikana?
anahofia nini tena?
 
Huyo naye hii hukumu ya mbowe nawenzake inamuhusu! Hii hukumu itakuwa fimbo ya kuwapigia wengi tu wenye midomo michafu badara ya hoja safi.
Amebaki zzk.
 
Huyo naye hii hukumu ya mbowe nawenzake inamuhusu! Hii hukumu itakuwa fimbo ya kuwapigia wengi tu wenye midomo michafu badara ya hoja safi.
Amebaki zzk.
jifunze kwanza kuandika, badara ndio nini? utopolo
 
Alikuwa dodoma
images (7).jpeg
 
Najua ulishambuliwa ili wengine tukate tamaa kutetea haki pia ili kuwakatisha tamaa mawakili wanaotetea haki za upinzani Tanzania ndi maana miaka 3 ambayo haupo mahakama imewekwa mfukoni hakika usingekubali ungekuwepo nchini. walitaka kukuua ili zile hoja zako mahakamani zisiwepo.

Maono yako yanatimia kila uchao hakika kuna pengo kubwa sana uliloliacha katika nyanja ya sheria.

Nakumbuka ulivyokuwa ukiwatetea watu bure Mahakamani kuanzia kule Nyamongo,uje wakina Max, Lwakatale na wengine kibao uliwatetea ujawai badilika lakini uko uliko utakuwa unasikitika sana jinsi hali ya mahakama ilivyo mbaya.

Nakuhakikishia njoo nyumbani safari ipo mwisho ya kumtokomeza ccm kama shetani mkuu wa taifa ili utawala uliopo ukingoni ufanya kama Magufuli anavyofanya ili uanguke kwa uwezo wa Mungu.
Huyo haji hata umpambe vipi. Anaijua nguvu ya dola.
 
lissu alipigwa masasi mchana na maCCM. yaliamini akikufa yataifanya Tanzania kuwa New York. haya sasa miaka 3 hiyo Tundu anafanyiwa oparesheni mmefanya nini kuipaza Tanzania kiuchumi?
 
Back
Top Bottom