Miaka 26 tangu kuanzishwa kwa Mirembe Dodoma

Miaka 26 tangu kuanzishwa kwa Mirembe Dodoma

Mathias Raymond Nyakapala

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2017
Posts
2,181
Reaction score
1,494
Habari wakuu naomba nitangulie kusema mimi sina utaalamu wowote wa maswala ya kitabibu lakini nakaa Mkoa wa Dodoma.

Leo taasisi inahudia watu wenye matatizo ya akili yaani MIREMBE HOSPITAL inatimiza miaka 26 ya huduma za KISASA ZA HALI YA JUU,sijui changamoto zake na mafanikio yake lakini kikubwa binafsi nafahamu inasaidia watu wengi kutoka mikoani na Nchi za jirani.

Naomba tuwapongeze kwa Huduma wahusika na kama kuna changamoto kwa anayejua aseme tuzijue wote....

Naomba kiwasilisha
 
Habari wakuu naomba nitangulie kusema mimi sina utaalamu wowote wa maswala ya kitabibu lakini nakaa Mkoa wa Dodoma.

Leo taasisi inahudia watu wenye matatizo ya akili yaani MIREMBE HOSPITAL inatimiza miaka 26 ya huduma,sijui changamoto zake na mafanikio yake lakini kikubwa binafsi nafahamu inasaidia watu wengi kutoka mikoani na Nchi za jirani.

Naomba tuwapongeze kwa Huduma wahusika na kama kuna changamoto kwa anayejua aseme tuzijue wote....

Naomba kiwasilisha
Nilisikia MILEMBE ilikuwa chini ya Magereza kabla ya kujitegemea!!
kuwalindaa vichaa inabidi uwe askari
 
Habari wakuu naomba nitangulie kusema mimi sina utaalamu wowote wa maswala ya kitabibu lakini nakaa Mkoa wa Dodoma.

Leo taasisi inahudia watu wenye matatizo ya akili yaani MIREMBE HOSPITAL inatimiza miaka 26 ya huduma,sijui changamoto zake na mafanikio yake lakini kikubwa binafsi nafahamu inasaidia watu wengi kutoka mikoani na Nchi za jirani.

Naomba tuwapongeze kwa Huduma wahusika na kama kuna changamoto kwa anayejua aseme tuzijue wote....

Naomba kiwasilisha
Hiyo miaka 26 ni ya nini mkuu mbona sijaelewa? Hii hospitali tangu nikiwa mdogo ninaisikia na 1983 niliwahi kupata matibabu kule japo si ya akili, sasa jaribu kufafanua.
 
Hiyo miaka 26 ni ya nini mkuu mbona sijaelewa? Hii hospitali tangu nikiwa mdogo ninaisikia na 1983 niliwahi kupata matibabu kule japo si ya akili, sasa jaribu kufafanua.
Mimi nilikuwa mnaishi Dodoma naifahamu tangu miaka ya 70 na uncle wangu alikuwa anafanya kazi hapo. Ipo Isanga
 
Kama inasaidia watu hilo ni jambo jema
INASAIDIA sana hiyo hospitali ya Mirembe ushauri wangu wafungue tawi kwenye ofisi ya chadema mkoa wa ARUSHA HALI tete kule ARUSHA wasogeze huduma karibu na waathirika.USHAHIDI HUU HAPA

%255BUNSET%255D
 
INASAIDIA sana hiyo hospitali ya Mirembe ushauri wangu wafungue tawi kwenye ofisi ya chadema mkoa wa ARUSHA HALI tete kule ARUSHA wasogeze huduma karibu na waathirika.USHAHIDI HUU HAPA

%255BUNSET%255D
Hahahahaha[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
 
Mimi nilikuwa mnaishi Dodoma naifahamu tangu miaka ya 70 na uncle wangu alikuwa anafanya kazi hapo. Ipo Isanga
nasikia ilikuwa chini ya Magereza kabla ya kujitenga na kujitegemea.
 
Acha kutuongopea kijana, nimeishi Dom kwa muda mrefu sana. Hii hospitali ni ya muda mrefu sana aisee,kwanza majengo yake yanafanana na gereza kuu la Isanga, na yenyewe inaitwa Mirembe hospital Isanga Institution. Hizi taasisi zote zimejengwa na wakoloni tena wajerumani. Leo uje utuambie ni miaka 26. Inaonekana hujawahi hata kufika maeneo ya Isanga.
 
Nilisikia MILEMBE ilikuwa chini ya Magereza kabla ya kujitegemea!!
kuwalindaa vichaa inabidi uwe askari
Sijajua kwa miaka ya nyuma mkuu ila kwasasa ni hospitali ya kawaida na inasimamiwa na Madaktari wa kawaida tu ila Magereza wanakitengo(gereza) chao cha wafugwa vichaa na wenye ukoma.
 
Back
Top Bottom