Miaka 2 ya waziri Mbarawa hamna flyover hata Moja iliyokamilika

Miaka 2 ya waziri Mbarawa hamna flyover hata Moja iliyokamilika

Wizara ile inahitaji mtu aliyetokea humo ndani mfano Tanroads au ambae ameitumikia kwa kipindi kirefu na kuielewa nje ndani network zote za barabara azitambue fika kiasi kwamba miradi inayoendelea/inayotazamiwa kuanza iwe kipaumbele na sio kupiga siasa huku akiwaachia katibu mkuu na watendaji wengine yeye akisubiri kusoma majibu tu bungeni. Bila kubanana na meneja wa mikoa (RMs) mambo hayaendi ipasavyo maana watawaacha wakandarasi watekeleze miradi wanavyotaka kwa visingizio visivyo na mashiko, kingine ni bajeti na vipaumbele kutiliwa mkazo, utiliwaji mkazo wa matumizi sahihi ya barabara ikiwemo adhabu kwa magari yote ( hasa malori) yanayoharibikia njiani na kuzuia watumiaji wengine na wale wanaomwaga mafuta au vilainishi barabarani​
Umeongea ukweli
 
Haiwasaidii kunung'unika.
Waswahili ndo washaikamata nchi na washamba nyie msitarajie kurudi tena.
Lile shetani lenu la Chattle liliwaharibia sana, haturudii kosa.
Mtabaki kulialia tu humu mitandaoni na kamwe hafufuki otherwise fuateni ushauri wa Zitto
Ewe shoga acha watu wenye akili wajadili mambo ya maana
 
Miaka miwili ya waziri prof Mbarawa inatia shaka na kusikitisha sana, hakuna flyover hata Moja iliyokamilika, hakuna barabara mpya hata Moja iliyokamilika,treni ya SGR haijaanza kufanya kazi! Kwa kweli ni masikitiko makubwa Kwa waziri huyu wa ujenzi.

Kwenye ilani ya ccm 2020 - 2025 Kuna ma flyover kibao yameahidiwa kujengwa ,je tutafanikiwa Kwa mwendo wa konokono huu wa waziri prof Mbarawa?
Huyu Jamaa Miaka yake yote ni Mbunge wa Viti Maalum.... Hajawahi kushinda Jimbo lolote... Anabebwa.
 
Miaka miwili ya waziri prof Mbarawa inatia shaka na kusikitisha sana, hakuna flyover hata Moja iliyokamilika, hakuna barabara mpya hata Moja iliyokamilika,treni ya SGR haijaanza kufanya kazi! Kwa kweli ni masikitiko makubwa Kwa waziri huyu wa ujenzi.

Kwenye ilani ya ccm 2020 - 2025 Kuna ma flyover kibao yameahidiwa kujengwa ,je tutafanikiwa Kwa mwendo wa konokono huu wa waziri prof Mbarawa?
Wapo wanashindana ku [emoji90][emoji90][emoji90] tu maofisini wakiongozwa na chifu
 
Ndio maana Hayati Magufuli alimuondoa,hamna kitu!.Tangu lini watu wa pwani wakawa wachapa kazi,wao waambie majungu,uzushi uzushi,kusema ya wenzao wakati yao yanawashinda kwenye vijiwe vya kahawa na bao,hapo umewafikisha.Ni uswahili proper,lakini u-demand seriousness kutoka kwao,no,no,no,hiyo sio asili yao..
NAKAZIA.
 
Tanzania ilivyo leo ndivyo ilivyokuwa 1961?Hamna shukrani kabisa, rudini kwenye ugema,vijaluba vya mpunga na kulima mihoga,serious issues sio zenu.
ndiyo unaringia umasikini? Ingekuwa na uchapa kazi huo unaousema si tungekuwa kama nchi zilizokuwa sawa na sisi mwaka 1961? Malaysia, Singapore....

shukrani nenda ukatoe wewe huko ukujuako, kwani si tunalipa kodi tunaishi bure hapa nchini?

endeleeni kukwapua huko serikalini halafu mujifanye wachapakazi wakubwa
 
Miaka miwili ya waziri prof Mbarawa inatia shaka na kusikitisha sana, hakuna flyover hata Moja iliyokamilika, hakuna barabara mpya hata Moja iliyokamilika,treni ya SGR haijaanza kufanya kazi! Kwa kweli ni masikitiko makubwa Kwa waziri huyu wa ujenzi.

Kwenye ilani ya ccm 2020 - 2025 Kuna ma flyover kibao yameahidiwa kujengwa ,je tutafanikiwa Kwa mwendo wa konokono huu wa waziri prof Mbarawa?
Mungu yuu pamoja na wenye subira. Wee kula mtori kwanza nyama utazikuta chini.
 
Wazanzibar wako vizuri kuharibu. Mmoja aliharibu huko Ifakara Health Institute, na mwingine aliyeshindwa Mlonganzila anaenda kuua NIMR.
 
Wazanzibar wako vizuri kuharibu. Mmoja aliharibu huko Ifakara Health Institute, na mwingine aliyeshindwa Mlonganzila anaenda kuua NIMR.
Duh.....hii hatari sana kama kuna ukweli ndani ya hizo tuhuma zako yapaswa kuangaliwa kwa umakini sana kutengeneza taasisi yenge ufanisi inachukua muda na nguvu ila kuharibu ndani ya dakika chache tu​
 
Ndio maana Hayati Magufuli alimuondoa,hamna kitu!.Tangu lini watu wa pwani wakawa wachapa kazi,wao waambie majungu,uzushi uzushi,kusema ya wenzao wakati yao yanawashinda kwenye vijiwe vya kahawa na bao,hapo umewafikisha.Ni uswahili proper,lakini u-demand seriousness kutoka kwao,no,no,no,hiyo sio asili yao..
Nchi hii imetoa marais 4 kutoka PWANI. Acha kujitoa ifahamu.
 
Duh.....hii hatari sana kama kuna ukweli ndani ya hizo tuhuma zako yapaswa kuangaliwa kwa umakini sana kutengeneza taasisi yenge ufanisi inachukua muda na nguvu ila kuharibu ndani ya dakika chache tu​
Inaumiza sana
 
Back
Top Bottom