[emoji23] [emoji23] [emoji23] Aisee uko vizuri kwenye hizo website mzee Leilani leeane na Mona divine wakitimba ntakushtua jo[emoji125] [emoji125] [emoji125]siku atakayokuja leilani leeane mnishtue sitakubali arudi state bila kumtia
Mzee una masters ya hyo kitu[emoji1][emoji23] [emoji23] [emoji23] Aisee uko vizuri kwenye hizo website mzee Leilani leeane na Mona divine wakitimba ntakushtua jo[emoji125] [emoji125] [emoji125]
Sent from my TECNO-L8 using JamiiForums mobile app
Hahaaa.. Ikiwezekana angepokelewa na wizara kabisa.Daaah ugeni tulioupata ni mzito sana naamini kama tungeutumia vizuri tungejitangaza vyema ki utalii
Sent from my TECNO-Y6 using JamiiForums mobile app
Ya habari na burudan ya mwakyembe ifike mda tutumie fursa kwa ajili ya vijana wetu tuHahaaa.. Ikiwezekana angepokelewa na wizara kabisa.
Hahaaa[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Kweli. Na ikiwezekana apewe mtaa kujitangaza zaidi.Ya habari na burudan ya mwakyembe ifike mda tutumie fursa kwa ajili ya vijana wetu tu
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] mkuu umeua hapo mambo ya kina wanyama hayoKweli. Na ikiwezekana apewe mtaa kujitangaza zaidi.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] apewe tu. Hamna namna[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] mkuu umeua hapo mambo ya kina wanyama hayo
Kazaliwa 1986 aseeeeeeee
ISIS walimwonaje kama na wao hawaangalii hizo picha?Hajaenda kucheza picha Zenj huyo kweli?
Demu ana kichaa huyu, ISIS walimtishia kumuua halafau aende motoni, akasema "I have been meaning to get a little tan lately". Yani akienda hell itakuwa poa kwa sababu atapata tan.