mi mgeni ndiyo nimeingia | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mi mgeni ndiyo nimeingia

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Adu gida, May 7, 2011.

  1. Adu gida

    Adu gida Member

    #1
    May 7, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    mi mgeni
     
  2. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,688
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    karibu sana mkuu ila hili ni jukwaa la ent & michezo
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    May 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,247
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180

    Adu gida karibu sana katika jamvi la Great thinkers. Ila umekosea kidogo njia, ukirudi kitengo cha "HOME" utakuta kitengo cha JF SOCIAL FORUMS (Lounge) katika hio list utakuta mwisho kabisa kipengele cha utambulisho.... Hapo utakaribishwa rasmi na kupewa maelekezo na JF members. Karibu saana katika Jukwa la GREAT THINKERS....
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,991
    Likes Received: 733
    Trophy Points: 280
    Karibu sana japo umepitia huku.
     
Loading...