Mheshimiwa Rais Dkt. Magufuli something is wrong here!

Jaman wapendwa fumbeni macho na tuombe[emoji30]
 
Anasubiri asikie kiwango cha rambirambi aseme pesa hiyo itatumika kurekebisha eneo la barabara ajali ilikotokea ili kuepusha nyingne
 
hahahaha Nyani Ngabu ona huku....

Hahaaaa what do you expect from wale wanyama....

Alipokamatwa Ney wa Mitego walilia na kumlaumu rais.

Rais alipoingilia/aliposhauri kuwa huyo dogo aachiwe napo wakalalamika eti anaingilia mamlaka yasiyo yake.

Hahahaaa....sasa sijui walitaka Ney aendelee kunyea debe?

Hata hawaeleweki hawa watu.
 
Angekuwepo angesema ile ajali haikuletwa na serikali Kwa hiyo chapeni kazi tu.
Huyu Rais wangu bana huwa ni kiboko.
Ungesikia: wakati naomba kura nilisema nitaleta ajalii? Nilisema nitaleta?. bora hukuja aise angeongea pumba pale chuga angepigwa hata mawe, sio kagera pale mtu anaongea shudu halafu anashangiliwa. Pale ukiongea shudu tu, utapata unacho stahili.
 
Endelea kuisoma namba, umeonyesha jinsi unabyomuwazia kila sekunde. VIZURI
mh!!
 

Mimi nimeona ID yako nikajua Rais ameruhusu watu tupate Fao la Kujitoa.....Anyway.....yote mema!
 
We mpuuzi mmoja. Watu kama nyie mkatafute nchi yenu mwondoke tanzania yetu mnatuletea mikosi tu
 
Nahic wewe ulikuwa mpigaji ndiyo maana upo kwenye kundi la kutokubali kuambiwa ukweli.
 
Acha tujifariji kwa hilo kwani jamaa sio konfota ini chifu hata kidogo....baba jeuri watoto wakimwona uvungu unawahusu
Hasara tupu watoto wakidigitali hawapendi kuelewa ukweli, maana hao wanajifanya wanajua kila kitu.
Na ndiyo maana wanaona wanaonewa kwa kila jambo kwa sababu ya akili mgando.
 
Lazima wewe mgonjwa ila hujijui tu
 
Wamekufa watu wangapi kabla ya hawa, kusikitika kiubinadamu ni sawa lazima tuumie, ila hili la kusema jamaa anakwepa misiba mi sawaelewi. Kwani uwepo wake ungepunguzaje majonzi?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…