Mheshimiwa hapa alielewa somo au ...?

Mheshimiwa hapa alielewa somo au ...?

Chakaza

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2007
Posts
41,030
Reaction score
74,721

Hapa ni uwanja wa ndege Mwanza. Maneno ya wanakwaya hao ni makali na inaonyesha yalimgusa mheshimiwa Rais.
Swali ukilinganisha na hali ya sasa ya kiamani na reaction ya mtukufu baada ya maneno "cheo ni dhamana hakuna anayedhaliwa nacho...." Jee alivutiwa na maneno yale au au aliona kama anaimbwa yeye?
 
Nahisi hawa wana kwaya walishukiwa na roho mtakatifu mpaka kumchagulia wimbo huu, naamini alielewa ndo maana aliwahi kujiunga na kuimba nao kwa sababu ilionyesha wanampoint yeye moja kwa moja, nikiboreka uwa naiangalia hii video na kumshukuru Mungu kwa ajili ya wanakwaya hawa.
 
Tatizo anachelewaga kuelewa maana ..wewe hukuona Yale maneno ya Askofu Shao wa Zanzibar ya kumfananisha na Mugabe na Zimbabwe aliyapenda hadi yakaandikwa kwenye press release ya Ikulu.
Baadae wakaja kugundua ilikuwa ni falsafa iliyosanifiwa kwa level za juu.

Yani uwezo wa huyu bwana kupambanua mambo haufikii hata robo ya uwezo aliokuwa nao hayati baba wa Taifa.
 
Tatizo anachelewaga kuelewa maana ..wewe hukuona Yale maneno ya Askofu Shao wa Zanzibar ya kumfananisha na Mugabe na Zimbabwe aliyapenda hadi yakaandikwa kwenye press release ya Ikulu.
Baadae wakaja kugundua ilikuwa ni falsafa iliyosanifiwa kwa level za juu.

Yani uwezo wa huyu bwana kupambanua mambo haufikii hata robo ya uwezo aliokuwa nao hayati baba wa Taifa.
 
JPM NI SIMBA
ASANTE MUNGU KWA KUTUPA RAIS MWENYEHELIMA NA BUSARA KUTOKA KWAKO MWENYEZI MUNGU
 
Tatizo anachelewaga kuelewa maana ..wewe hukuona Yale maneno ya Askofu Shao wa Zanzibar ya kumfananisha na Mugabe na Zimbabwe aliyapenda hadi yakaandikwa kwenye press release ya Ikulu.
Baadae wakaja kugundua ilikuwa ni falsafa iliyosanifiwa kwa level za juu.

Yani uwezo wa huyu bwana kupambanua mambo haufikii hata robo ya uwezo aliokuwa nao hayati baba wa Taifa.
Robo ya baba wa Taifa? Kwa uwezo upi jamani.!! Unalinganisha sofa na kigoda.
 

Hapa ni uwanja wa ndege Mwanza. Maneno ya wanakwaya hao ni makali na inaonyesha yalimgusa mheshimiwa Rais.
Swali ukilinganisha na hali ya sasa ya kiamani na reaction ya mtukufu baada ya maneno "cheo ni dhamana hakuna anayedhaliwa nacho...." Jee alivutiwa na maneno yale au au aliona kama anaimbwa yeye?
Ulimchoma macho yakamsuta akaamua kuondoka mbele yao na kujiunga kuimba nao
 
JPM kamatia hapohapo mpaka makarai yote yapate akili sawasawa.
 
JPM NI SIMBA
ASANTE MUNGU KWA KUTUPA RAIS MWENYEHELIMA NA BUSARA KUTOKA KWAKO MWENYEZI MUNGU
Wenye busara wako busy Na kutafakari namna ya kuboresha maisha ya watu wake, Fid Q a.k.a Faru John akili yake yote iko kwenye kubomoa majengo ya waliomnyima kura, kukamata wapinzani Na kuwafungulia kesi za ajabu ajabu Na kuziamuru mahakama ziwanyime dhamana.
Maamuzi yake ya hovyo yamepelekea ndege zetu tatu kukamatwa Canada.
Kwenye uongozi wake raia kupigwa risasi ni kitu cha kawaida KABISA.
Watu kutekwa na kupotezwa ni common thing.
Kuuliwa na kutupwa Coco Beach ni kawaida sana.
Kununua wapinzani ndio ilani mpya ya chama chake.
Huyu jamaa ndiye tuliambiwa ana midudezzzzzz kiunoni Na mikononi.
 
Back
Top Bottom