Mhe Temba alikuwa JWTZ au JKT?


fundinaizer

fundinaizer

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2016
Messages
1,280
Likes
1,651
Points
280
fundinaizer

fundinaizer

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2016
1,280 1,651 280
Wakuu jana ilikua ni siku ya kizaliwa ya msanii kutoka kundi lililofahamika kama TMK 'Amani Temba' maarufu kama Mh Temba,katika kuufahamisha umma kuhusu siku yake hiyo pendwa alisikika kwenye redio kubwa hapa nchini akisema kwamba "hata nikiwa jeshini nilipenda muziki".

Ningependa kufahamu je alikua JWTZ au JKT, mwenye historia yake kidogo anaweza share nasi wa mikoani.

 
TzComedy

TzComedy

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2017
Messages
894
Likes
682
Points
180
TzComedy

TzComedy

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2017
894 682 180
Basi ambiwe, mana tumechoka na tambo zake pia zikikolezwa na wafuasi wake.
 

Forum statistics

Threads 1,251,860
Members 481,917
Posts 29,788,022