Mhe. Lembeli - Mtanganyika!

Rangi 2

JF-Expert Member
Feb 5, 2011
226
225
Jana usiku Mhe. Lembeli akiwa katika Klabu ya Villa Park - Mwanza ambapo alishirikiana na Bendi ya Super Kamanyola katika nyimbo za Marehemu Marijan Rajabu (Jojina na Mzee Said) pamoja na Rangi ya Chungwa (Tabora Jazz?). Lembeli aliuambia umati wa watu katika maneno yake ya utangulizi kuwa ' Kwanza mimi ni Mtanganyika.'
Hongera Mheshimiwa kwa kukiri uTanganyika wako...
 

bwegebwege

JF-Expert Member
Jul 30, 2010
1,055
1,250
Acha ungese; utanganyika wake na baraza hili wapi na wapi? Ungesema alikuwa villa park akila vyake, ukaweka pix sawa
 

Kifuna

JF-Expert Member
Aug 7, 2008
433
225
Jana usiku Mhe. Lembeli akiwa katika Klabu ya Villa Park - Mwanza ambapo alishirikiana na Bendi ya Super Kamanyola katika nyimbo za Marehemu Marijan Rajabu (Jojina na Mzee Said) pamoja na Rangi ya Chungwa (Tabora Jazz?). Lembeli aliuambia umati wa watu katika maneno yake ya utangulizi kuwa ' Kwanza mimi ni Mtanganyika.'
Hongera Mheshimiwa kwa kukiri uTanganyika wako...

Unalijua vizuri jukwaa hili?
 

grafani11

JF-Expert Member
May 24, 2011
15,457
1,500
Jana usiku Mhe. Lembeli akiwa katika Klabu ya Villa Park - Mwanza ambapo alishirikiana na Bendi ya Super Kamanyola katika nyimbo za Marehemu Marijan Rajabu (Jojina na Mzee Said) pamoja na Rangi ya Chungwa (Tabora Jazz?). Lembeli aliuambia umati wa watu katika maneno yake ya utangulizi kuwa ' Kwanza mimi ni Mtanganyika.'
Hongera Mheshimiwa kwa kukiri uTanganyika wako...
Invisible toa huu uchafu huku chumbani....
 

isotope

JF-Expert Member
Apr 4, 2012
2,392
0
Jana usiku Mhe. Lembeli akiwa katika Klabu ya Villa Park - Mwanza ambapo alishirikiana na Bendi ya Super Kamanyola katika nyimbo za Marehemu Marijan Rajabu (Jojina na Mzee Said) pamoja na Rangi ya Chungwa (Tabora Jazz?). Lembeli aliuambia umati wa watu katika maneno yake ya utangulizi kuwa ' Kwanza mimi ni Mtanganyika.'
Hongera Mheshimiwa kwa kukiri uTanganyika wako...
Bunge linaendelea dodoma yeye mwanza alifuata nini? au kawekeza?
 

Revolution

JF-Expert Member
Feb 28, 2008
765
500
moderators hii ni post/thread ya siasa au mchanganyiko lakini wadau wameshachangia kikubwa hivyo ondoa huu uzi tafadhali.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom