Mhe. Freeman Mbowe amesahau maneno yake haya ya mwaka 2010.


M

mwemanga

Senior Member
Joined
Oct 22, 2012
Messages
120
Points
195
M

mwemanga

Senior Member
Joined Oct 22, 2012
120 195
Mhe.freeman Mbowe amesahau maneno yake haya aliyo yasema mwaka 2010. maneno yenyewe ni haya nanukuu. '''MABADILIKO YA KWELI KATIKA TAIFA HAYAWEZI KULETWA NA WATU WALEWALE, WA CHAMA KILE KILE, WENYE SELA ZILE ZILE, WAKIENDELEZA YALE YALE, ETI KWA ARI ZAIDI NGUVU ZAIDI NA KASI ZAIDI KWA FALSAFA YA CHUKUA CHAKO MAPEMA YAANI CCM. KWA TANZANIA YENYE NEEMA HAIWEZEKANI''. mwisho wa kunukuu. Sasa ukimsikia Mbowe huyo huyo mwaka huu amemsifia rais Kikwete kuwa haja pata kuona raisi mzuri kama Kikwete kwa maendeleo ya serikali yake hapa Mbowe amesahau alicho wahi kusema. Namuomba awe ana kumbuka anaya yaongea ili kujua anayo simamia.

chanzo cha habari ni ILANI YA CHADEMA KTK UCHAGUZI MKUU MWAKA 2010.
 
M

Magesi

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2012
Messages
2,588
Points
0
Age
35
M

Magesi

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2012
2,588 0
Mhe.freeman Mbowe amesahau maneno yake haya aliyo yasema mwaka 2010. maneno yenyewe ni haya nanukuu. MABADILIKO YA KWELI KATIKA TAIFA HAYAWEZI KULETWA NA WATU WALEWALE, WA CHAMA KILE KILE, WENYE SELA ZILE ZILE, WAKIENDELEZA YALE YALE, ETI KWA ARI ZAIDI NGUVU ZAIDI NA KASI ZAIDI KWA FALSAFA YA CHUKUA CHAKO MAPEMA YAANI CCM. KWA TANZANIA YENYE NEEMA HAIWEZEKANI. mwisho wa kunukuu. sasa ukimsikia mbowe huyo huyo mwaka huu amemsifia raisi kikwete kuwa haja pata kuona raisi mzuri kama kikwete kwa maendeleo ya serikali yake hapa mbowe amesahau alicho wahi kusema. namuomba awe ana kumbuka anaya yaongea ili kujua anayo simamia. chanzo cha habari ni ILANI YA CHADEMA KTK UCHAGUZI MKUU MWAKA 2010.
Naona tokea juzi mnahangaika sana na Mbowe mmelipwa shilingi ngapi na ID TATU TATU?
 
Man 4 M4C

Man 4 M4C

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
741
Points
195
Man 4 M4C

Man 4 M4C

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
741 195
Punguza unafiki, akisema hajapata kuona wewe mwenye uelewa mdogo unafikiri nini??????????? je haiwezi kuwa hajapata kuona raisi
  1. Anayeongoza kwa kusafiri nje ya nchi kuliko raisi yeyote kwa kipindi cha miaka 7?
  2. Anayepata misaada ya vyandarua na zile za kusaidia mambo ya temeke ya kugandiana wakati wazungu wanaondoka na dhahabu zetu?
  3. Anayeruhusu twiga wakapanda ndege na kwenda ulaya
  4. Anayetumia polisi kuhakikisha chama chake kinaendelea kuwa madarakati
  5. Anayeruhusu vijana wake kuwa mafisadi angali wadogo na kwa kuiba mali za umma
  6. wa kaulimbiu za kila aina kila kukicha
  7. anayeogopa kivuli chake
  8. aliyefeli mapema na kupoteza mvuto wake wa ushindi wa kimbunga:majani7::majani7:mambo yako ya hoja nyepesi nyepesi uwe unapata ushauri hata kwa house girl kwanza
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,381
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,381 0
Kosa lake ni lipi? angepinga mngeongea kawa support mnaongea, mnataka nini sasa?
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Points
2,000
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 2,000
Mhe.freeman Mbowe amesahau maneno yake haya aliyo yasema mwaka 2010. maneno yenyewe ni haya nanukuu. MABADILIKO YA KWELI KATIKA TAIFA HAYAWEZI KULETWA NA WATU WALEWALE, WA CHAMA KILE KILE, WENYE SELA ZILE ZILE, WAKIENDELEZA YALE YALE, ETI KWA ARI ZAIDI NGUVU ZAIDI NA KASI ZAIDI KWA FALSAFA YA CHUKUA CHAKO MAPEMA YAANI CCM. KWA TANZANIA YENYE NEEMA HAIWEZEKANI. mwisho wa kunukuu. sasa ukimsikia mbowe huyo huyo mwaka huu amemsifia raisi kikwete kuwa haja pata kuona raisi mzuri kama kikwete kwa maendeleo ya serikali yake hapa mbowe amesahau alicho wahi kusema. namuomba awe ana kumbuka anaya yaongea ili kujua anayo simamia. chanzo cha habari ni ILANI YA CHADEMA KTK UCHAGUZI MKUU MWAKA 2010.
Ishakuwa nongwa sasa, maana alianza MAGUFULI....

Kwanza hapo kwenye BOLD RED sijaelewa, kwani ulikuw aunmaanishan nini vile
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,293
Points
2,000
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,293 2,000
Mhe.freeman Mbowe amesahau maneno yake haya aliyo yasema mwaka 2010. maneno yenyewe ni haya nanukuu. MABADILIKO YA KWELI KATIKA TAIFA HAYAWEZI KULETWA NA WATU WALEWALE, WA CHAMA KILE KILE, WENYE SELA ZILE ZILE, WAKIENDELEZA YALE YALE, ETI KWA ARI ZAIDI NGUVU ZAIDI NA KASI ZAIDI KWA FALSAFA YA CHUKUA CHAKO MAPEMA YAANI CCM. KWA TANZANIA YENYE NEEMA HAIWEZEKANI. mwisho wa kunukuu. sasa ukimsikia mbowe huyo huyo mwaka huu amemsifia raisi kikwete kuwa haja pata kuona raisi mzuri kama kikwete kwa maendeleo ya serikali yake hapa mbowe amesahau alicho wahi kusema. namuomba awe ana kumbuka anaya yaongea ili kujua anayo simamia. chanzo cha habari ni ILANI YA CHADEMA KTK UCHAGUZI MKUU MWAKA 2010.
Wewe unaelekea hujui kitu kinaitwa mind games..........kwa akili yako kabisa unadhani JK nastahili pongezi? Na unaamini kabisa Mbowe kasema toka rohoni mwake?
 
M

MUJARABU

Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
51
Points
0
M

MUJARABU

Member
Joined Oct 10, 2012
51 0
WHO IS mbowe? wa-tanzania tunasumbuliwa na ujinga ujinga?
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
13,658
Points
2,000
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
13,658 2,000
upinzani si kupinga kila kitu lakini mbowe hapa alikuwa overwhelmed
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,612
Points
2,000
zumbemkuu

zumbemkuu

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2010
9,612 2,000
hata mimi nampa rais wangu huyu JK sifa kubwa tu, sijapata kuona rais mvivu kama JK,
... yaani nakiri sijapata kuona rais anayedanganywa na watendaji wake kama huyu, haijapata kutokea rais kama JK hapa Tanzania, hata Nyerere (R.I.P) anamsifia huko aliko, rais anayependa sifa za kijinga
............. ngastuka....
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,492
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,492 1,250
Raisi anayezindua SIMTANK akidhani kisima
 
Timtim

Timtim

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2008
Messages
606
Points
225
Timtim

Timtim

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2008
606 225
Kwani maneno ya Mbowe ni msahafu anayoyasema yabaki vilevile? Hizi ni siasa tu uongo mtupu.
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,343
Points
1,500
Age
29
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,343 1,500
Mhe.freeman Mbowe amesahau maneno yake haya aliyo yasema mwaka 2010. maneno yenyewe ni haya nanukuu. MABADILIKO YA KWELI KATIKA TAIFA HAYAWEZI KULETWA NA WATU WALEWALE, WA CHAMA KILE KILE, WENYE SELA ZILE ZILE, WAKIENDELEZA YALE YALE, ETI KWA ARI ZAIDI NGUVU ZAIDI NA KASI ZAIDI KWA FALSAFA YA CHUKUA CHAKO MAPEMA YAANI CCM. KWA TANZANIA YENYE NEEMA HAIWEZEKANI. mwisho wa kunukuu. sasa ukimsikia mbowe huyo huyo mwaka huu amemsifia raisi kikwete kuwa haja pata kuona raisi mzuri kama kikwete kwa maendeleo ya serikali yake hapa mbowe amesahau alicho wahi kusema. namuomba awe ana kumbuka anaya yaongea ili kujua anayo simamia. chanzo cha habari ni ILANI YA CHADEMA KTK UCHAGUZI MKUU MWAKA 2010.
Mwanasiasa kama huyo ni hatari sana.
 
SIERA

SIERA

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
1,321
Points
2,000
Age
36
SIERA

SIERA

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
1,321 2,000
Wewe unaelekea hujui kitu kinaitwa mind games..........kwa akili yako kabisa unadhani JK nastahili pongezi? Na unaamini kabisa Mbowe kasema toka rohoni mwake?
Kwaiyo mbowe ni mnafiki au?!nawewe ulijuaje hayo maneno hayakutoka rohoni kwake!?
 
B

Baba Hellen

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2012
Messages
763
Points
170
B

Baba Hellen

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2012
763 170
namimi nampongeza serikalini mashemeji kibao Ridhiwani mfanya biashara na fisadi. akikuolea binti yako hata kama kilaza UTAKUWA WAZIRI WA FEDHA.NI RAISI OMBAOMBA WA SUTI ZA WAARABU.
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,115
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,115 2,000
Una tatizo si bure!
Tatizo lenu mnapenda kusikiliza kauli na kuchagua maneno mnayo yataka!

Mhe.freeman Mbowe amesahau maneno yake haya aliyo yasema mwaka 2010. maneno yenyewe ni haya nanukuu. '''MABADILIKO YA KWELI KATIKA TAIFA HAYAWEZI KULETWA NA WATU WALEWALE, WA CHAMA KILE KILE, WENYE SELA ZILE ZILE, WAKIENDELEZA YALE YALE, ETI KWA ARI ZAIDI NGUVU ZAIDI NA KASI ZAIDI KWA FALSAFA YA CHUKUA CHAKO MAPEMA YAANI CCM. KWA TANZANIA YENYE NEEMA HAIWEZEKANI''. mwisho wa kunukuu. Sasa ukimsikia Mbowe huyo huyo mwaka huu amemsifia rais Kikwete kuwa haja pata kuona raisi mzuri kama Kikwete kwa maendeleo ya serikali yake hapa Mbowe amesahau alicho wahi kusema. Namuomba awe ana kumbuka anaya yaongea ili kujua anayo simamia.

chanzo cha habari ni ILANI YA CHADEMA KTK UCHAGUZI MKUU MWAKA 2010.
 

Forum statistics

Threads 1,295,821
Members 498,405
Posts 31,224,257
Top